หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ยี้!!!! (แตกหน่อ)  (อ่าน 94479 ครั้ง)
อยากรู้ว่ามันเข้าไปกัดได้ไง

หนุ่มมาเล่าให้ฟังหน่อย  กร๊าก

//กลัวตะขาบแบบขึ้นสมองด้วยคน  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ตะขาบลงไข่น่ากลัวกว่าครับ อี๋~
หลังจากเตะบอลเสร็จ ก็จะไปต่อที่ร้านซ้งแต่หลงทาง เลยกลับบ้าน
พอกลับถึงบ้าน เหนื่อยมากมาย ล้มตัวนอนกะว่าจะงีบซักห้านาที

ห้องผู้ชายส่วนมากค่อนข้างรกบวกกับกลิ่นเหงื่อผู้ชายตลบอบอวล
ตะขาบสาวสวยสุดเซ็กซี่ได้กลิ่นทนไม่ไหว ออกมาลั่นล้า นึกว่าคืนนี้เสร็จกูแน่ๆ

แล้วผมก็พลิกตัวเพราะความเมื่อย...

ไม่ไจ้ โวย

Reading Learning & Sharing
 ไม่เอาเชือกรัดเหนือแผลกันพิษแล่นเข้าสู่หัวใจเหรอครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ไม่ได้ครับ หายใจไม่ออก เฮ้ย!?

กร๊าก  ไม่รู้จะว่าอะไรต่อดีเลย

กร๊าก กร๊าก
ตะขาบลงไข่น่ากลัวกว่าครับ อี๋~

ขอภาพประกอบค่ะ  โวย

พี่หนุ่มจัดไป อืมมมมห์
กร๊าก กร๊าก

ตัวที่กัดตัวใหญ่ไม๊ครับ

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ภาพน่ากลัวมากครับ ติดเรต 60+ เลยเอามาแปะไม่ได้ โทดทีครับ โวย

กร๊าก กร๊าก
ตัวที่กัดตัวใหญ่ไม๊ครับ
ทั้งขนาดและพิษน้อยกว่าตัวผมเยอะ อืมมมมห์

ตะกี้ลองไปเก็บดาวหน้าแรก ๆ..

เง้อ กองตะขาบ  โวย เห็นครั้งแรกขนลุกเกรียว ซู่ ๆ ๆ ๆ

เห็นตัวเดียวยังกระโดดขึ้นเก้าอี้ นี่มากันเป็นกอง ๆ -*-"

ไม่เอาแล้วไปดีกว่า..  (เหงื่อแตกพลั่ก)
 กลัวตะขาบให้กินตะขบนะครับ  ฮี่...

มันช่วยกันตะขาบได้เหรอครับ (ชง)

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
 ฮือๆ~ ขอบคุณพี่(ส)ฟิ้งซ์อุตส่าห์ชงให้ แต่ตะขบไม่ใช่ภรรยาแซมครับ

ต้องบอกว่า กินตะขบมันจะเพลิน จนลืมตะขาบสิครับ ฮือๆ~

หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22