หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ยี้!!!! (แตกหน่อ)  (อ่าน 94410 ครั้ง)
จัดการเอาความสุขทับถมความทุกข์เลยครับ กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
จัดการเอาความสุขทับถมความทุกข์เลยครับ กร๊าก
เอ่อ...หมายถึง...
 (อิอิ) (อิอิ)
อาวุธไม่มีแล้วทำไงคะ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 กร๊าก ถ้ามันไต่ขึ้นโถส้วมล่ะคะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 กร๊าก นึกว่าเอาความสุขมาใช้แบบปืนกล

มันบินได้นะ  กรี๊ดดดดด
อุนจิ ความสุขที่มันบินได้

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ถ้าเป็นเพื่อนเรา
เค้าจะเอาน้ำยาราดห้องน้ำราด (ถ้ามี)

=_____=

อันบัน ♥
 กร๊าก  ป๋า 

บ่อยไปครับ กร๊าก

ตูต้องรีบกำจัดทุกข์ให้หมดก่อน ไม่งั้นสุขไม่สุข

กร๊าก/  โคตรเห็นด้วยค่ะ 

เลวยั้นเงา
ถ้าเป็นเพื่อนเรา
เค้าจะเอาน้ำยาราดห้องน้ำราด (ถ้ามี)

=_____=

ผมเคยเอาน้ำยาล้างห้องน้ำไปราดตะขาบ ดิ้นกระแด่วๆ ฮาสุดๆ

ความรักอยู่ไหนน้าา....
โวย แมงสาบก็แมงสาบดี๊ จะมาข่งขาบอะไร้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เออ อย่ามาฆ่าตะขาบต่อหน้าตะขาบคุงนะ  โวย

เดี๋ยวก็เลื้อยใส่ใจกลางซะเลย  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
ให้ตูเอาตุ๊กแกไม๊    เกย์ออก

เลวยั้นเงา
มึงเอาช้อนแอคทีเวียอีกไหม  กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 22