หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13

ผู้เขียน หัวข้อ: นินทา Room mate  (อ่าน 51030 ครั้ง)
 กร๊าก  กร๊าก
สรุปว่าตอนนี้น้องเค้ากลับมาแล้ว

กล้องที่ซื้อไว้ก็ได้ใช้แล้ว

ก็รอแค่คลิปที่เราจะได้ดูกัน

เอาไปปล่อยในแก้มกบเลยครับผมจะรอดู เกย์ออก

ความรักอยู่ไหนน้าา....

ในที่สุด ก็ไม่รู้เรื่องว่าฮาอะไรกัน  ฮือๆ~

หัวเราะอะไร๊  โวย

Las Noches Rubicundior
ส่วนมากปัญหาเพื่อนร่วมห้องหรือรูมเมตนั้น
เคยเล่าไว้ในบล็อกแล้วว่า เวลามาอยู่รวมตัวกันใหม
แทบจะแย่งกันกวาดบ้าน ถูห้อง ล้างห้องน้ำ

อยู่ไปอยู่มา หน้าที่มันมาตกที่ตูคนเดียว

หรือว่าอาจจะเป็นเพราะตูอยู่กับคนอื่นไม่ได้ก็ได้ว่ะ  ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
แต่ก่อนที่เจอก็แบบว่า เวลาซักผ้าก็จะเอามาให้เราซักให้

ก็เลยปิดประตูห้องน้ำ ไม่ให้มันเห็น ว่า ...

เราเสื้อผ้าเรา เราใช้มือซัก

เสื้อผ้ามัน เราใช้ตีนซัก

ยังมาชมอีก ว่าซักสะอาดดีวะ  ง่ะ

เมื่อวานรูมเมท พากระเทยเข้าห้องตอน ตี 1 กว่าครับ เหวอ

เมื่อวานรูมเมท พากระเทยเข้าห้องตอน ตี 1 กว่าครับ เหวอ

กระเทยสวยไหมคะ โวย

อันบัน ♥
ไม่ครับ

บ๊ะ!!แล้วไงต่อ  โวย

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
แล้วรูมเมท ก็แต่งหญิง วี๊ดว้ายกระตู้วุ้ดออกไปพร้อมกระเทย ใช่มั้ยครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แล้วรูมเมท ก็แต่งหญิง วี๊ดว้ายกระตูู้วุ้ดบานออกไปพร้อมกระเทย ใช่มั้ยครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
นึกว่าจะออกไปท่องราตรีตามประสาสาวๆกันทั้ง 3 คน  เกย์แอบ

กร๊าก

แบบนั้นแหละครับหมอ  แหมรู้ใจผม เกย์แอบ

เข้าขากันยังกะปี่กับกีต้าไฟฟ้าเลยครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13