หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: นินทา Room mate  (อ่าน 51053 ครั้ง)
ปล้ำเลยครับ

โวย โวย ทำไปได้ทำไปแย้ววววว

หมีโหด~/
ใช่ๆ ปล้ำเพื่อนเลย
รับรองน้องไปแน่ๆ

อีณตสงสัยทำบ่อย อย่าบอกนะว่าเมทคือไอ้เก้อ  อี๋~ อี๋~ อี๋~

ตอนนี้น้องมันก็ยังไม่กลับมานะ เห็นเมทเล่าให้ฟังว่า ที่น้องไปนอนที่บ้านเพื่อนที่ กทม เนี่ย ก็ไม่บอกมันก่อนเหมือนกัน  จู่ๆ ก็ไป ตูก็นึกในใจว่า ตอนที่พามาเนี่ย มรึึงก็ไม่ได้บอกตูก่อนเหมือนกันนะ ไอ้ห่าน

สรุปว่าทะเลาะกัน งอนกันซะงั้น  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ส่วนเรื่องคอมตูตั้ง PASSWORD ไปแล้วล่ะ  อืมมมมห์

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
เค้าจะได้ไม่เห็นไฟล์จากกล้อง  กรี๊ดดดดด

ทำอาหารที่ห้องรึปล่าวพี่ตั้ม
ลองทำเยอะๆ แล้วให้น้องเค้าช่วยกิน ทำงี้บ่อยๆ เค้าจะได้กลัวอ้วน จะได้ไป  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
เค้าเห็นแค่พี่เค้าก็้ควรจะกลัวอ้วนแล้วล่ะ  ฮิ้ววว

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ขออนุญาตนินทาเพื่อนร่วมห้องหน่อย

เซ็งมากเลยครับ ตอนกลางวันก็ไม่ยอมโผล่มาให้เจอหน้า พอดึกๆเข้าหน่อย ละทำมาร้องโหยหวน  บางวันวิ่งผ่านหน้าซะอย่างงั้น
    แล้วตอนอยุ่กันหลายคนไม่ยักกะร้องด้วยนะ
    พอตอนตูอยุ่คนเดียวนี่ มาเชียะ   

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

เพื่อนจักรีเป็นแมวเหรอครับ

งบน้อย
หนูครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มีหนูเป็นเพื่อน ดีกว่ามีเพื่อนปากหนู

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แม่บอกว่า  ให้ไปซื้อกาวมาดัก 

ผมซื้อมาหลายวันแล้ว ยังคิดไม่ออกว่าจะ ถักกาวเป็นตาข่ายได้อย่างไร

เป็นหรือเปล่าเนี่ยถามจริง เหลือบ

เวลาดักเขาต้องดักยังงี้

แอน: เมื่อวานครับ
จักรี: เมื่อวานทำไมครับ
แอน: แค่ผมแต่งตัวหล่อ ออกจากบ้านเท่านั้นแหละ สาวๆ ตามมาเป็นพรวนเลย
จักรี: หมาใช่ไหมครับ
แอน: ...........

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ๋อ ดักไม่ให้เล่นต่อ 

กร๊าก กร๊าก

ผมก็พยายามก้มไปยิงมุกใส่มันเหมือนกันนะ  มัน วิ่งหนีอย่างเดียวเลย

กร๊าก  กร๊าก

ขอโทษนะคะ  ไหว้

มันเป็นมุกประเทศไหนคะเนี่ย  ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior

ขอโทษนะคะ  ไหว้

มันเป็นมุกประเทศไหนคะเนี่ย  ฮือๆ~

ที่รู้นะครับ
อ่านด้านบนยัง หึหึ
พออ่านโพสนี้นี่...

หัวเราะลั่นบ้านเลย กร๊ากกกกก!!!

กร๊าก เฟรินเป็นคนที่ฮานะครับ

หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13