หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: นินทา Room mate  (อ่าน 51031 ครั้ง)
โว้ ฟังแล้วไม่ชอบใจเลยค่ะ  โวย

จริงๆเพื่อนของเราเนี่ย คบกันมาหลายปีน่าจะรู้นิสัยกันดีนะคะ

ชอบ-ไม่ชอบอะไร ตามปกติเพื่อนที่พา "คนอื่้น" มาห้องนี่อย่างน้อยก็ต้องมากระซิบถามกันบ้างสิ
ว่าขอพามาอยู่นะ ขอแฟนมาอยู่ได้ไหม รึอะไรก็ว่าไป... ไม่ใช่ไม่คิดจะพูดอะไรเลย  โวย

พรุ่งนี้พี่ว่าจะย้ายร่างออกไปเดินเที่ยวข้างนอก ขอทำอะไรให้ใจเย็นก่อน
เพื่อนมันคงรู้ล่ะ ถ้าคืบหน้าอะไรอย่างไร จะมาเล่าให้ฟังละกัน
ตอนนี้ยังไม่อยากพูดอะไรตรงๆ และยังไม่อยากแสดงออกอะไรให้รู้สึกผิดใจ ขอแสดงอ้อมๆละกัน

ถ้ารู้สึกทนไม่ไหวจริงๆ ตอนนั้นพี่ก้คงจะพูดตรงๆ ล่ะ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
กะอดีตรูมเมตผม มีอะไรก็ซัดกันตรงๆ เสร็จก็จบกันตรงนั้นเลยครับ
ไม่พอใจ เกลียด โกรธ เห็นว่าอะไรไม่เหมาุะสมก็บอกกันตรงๆ
เสร็จแล้วก็ clear กันให้จบทีเดียวไปเลย

ก็อยู่มาได้ตั้งปีนึง จนของมันล้นห้อง เลยต้องย้ายออก กร๊าก
ขืนอยู่กะมันอีกปีมีหวัง... หื่น หื่น

หวังอะไรเหรอ  หื่น

เอ้ย! กลับเข้าเรื่องก่อน

ไปเที่ยวข้างนอกให้สบายใจก็ดีค่ะ แต่ถ้าเค้าเป็นอย่างนี้ต่อไป
แล้วเป็นเราเองที่ลำบาก ต้องหาที่ไปเรื่อยๆอย่างนี้ทุกวัน อันนี้ก็ไม่ไหวค่ะ  หน้ามึน

Las Noches Rubicundior
พี่มองว่าเพื่อนมันอยากประหยัดไง
ก็จะทนจนทนไม่ไหวล่ะ แต่นอนไม่ค่อยหลับ พาลจะสติแตกอยู่เรื่อย
ปกติเป้นคนนอนไม่หลับ ถ้ามีเสียงอะรไรนิดๆ หน่อยๆ แสงนิดๆ หน่อยๆ ลอดเข้ามา

ก็ตอนกลางคืนมันมีเสียงที่มองไม่เห็นเล็ดลอดเข้าหูด้วยนี่สิ  ง่ะ

เนี่ย เป้นอีกสาเหตุที่นอนไม่หลับ  เอือม

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
เสียงกรน  หื่น

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เอาไวรัสใส่คอมเลยครับ
โวย

ไม่มีใครขำเลยเหรอ  กร๊าก  กร๊าก

ตั้มน่าจะบอกเค้าไปตรงๆ นะ พูดกับเพื่อนอ่ะ
บอกสาเหตุที่อึดอัดไปเลย หรือไม่ได้ยินเสียงเมื่อไหร่
ก็ไป สีลมซอย 4  อืมมมมห์

อะหึย  มีเสียงด้วย ง่ะ ง่ะ ง่ะ

ไม่มีใครขำเลยเหรอ  กร๊าก  กร๊าก

ปล.ขำสิคะ  กร๊าก

ไอ้ที่นอนไม่หลับเนี่ย พยายามเหลือบตามองอยู่ไง  กร๊าก

ขอ ss กรี๊ดดดดด

แอบตั้งกล้องถ่ายเลยครับ

ไอ้ที่นอนไม่หลับเนี่ย พยายามเหลือบตามองอยู่ไง  กร๊าก

เห็นไหมคะ  หื่น

ไม่ใช่และ  โวย
นอนอยู่ดึกๆ ได้ยินเสียงแว่วแบบนี้ หลอนมั่งไหมคะ  หมีโหด~

ขอ ss กรี๊ดดดดด
มันแปลว่า sample รึปล่าว น้องไอซ์  (เหงื่อแตกพลั่ก)

สะกิด เลย....

กลัวอะรายยยยย

เผลอๆ จะได้ "กำลังแกว่ง"

หื่น หื่น หื่น หื่น

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ไม่ใช่ครับ แต่ความหมายเดียวกัน

ss => screen shot พูดง่ายๆ ภาพตัวอย่างอะแหละครับ

ก็บอกแล้วไง ว่าได้ยินแต่เสียง
(แต่พี่มีความสามารถพิเศษ สามารถแปลงสัญญาณเสียงให้เป็นสัญญาณภาพได้ กร๊าก)

ตั้งกล้องค่ะ

กับรูมเมทก็เปนเหมือนกันมาเล่นคอมเรา
ก็ใส่พาสเวิร์ดไว้ หลังจากนั้นมาก็ไม่เเตะอีกเลย
นอกนั้นก็ไม่เท่าไหร่ค่ะ
เพราะมันชอบคุยโทรศัพท์กับเเฟนมันทั้งวัน
เน้น!! ทั้งวัน เลยไม่ค่อยพูดอะไรเท่าไหร่
เเต่มีอะไรจะเคลียร์กันตลอด เพราะเป็นเพื่อนสนิทกัน
เคยพาคนมานอนห้องเหมือนกันนะ
มันก็ไม่ว่า เพราะถ้าอะไรที่เป็นความสุขของเพื่อนมันก็ทำให้ได้เสมอ

เเหะ  ๆๆๆๆ  ลันล้า

เเต่ขอนินทานิดเดียว
มันชอบคุยโทรศัพท์ บางทีก็ดูเหมือนมากไป
หงุงหงิง ๆ บางทีเราก็สะดุ้งตื่นก็มีนะ

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
 :52:เมื่อก่อนก็เคยมีรูมเมดครับแต่มันซกมกมากอยู่ไม่ได้เลยย้ายมาอยู่คนเดียว :30:ปรากฎซกมกกว่ามันอีก
พี่ตั้มลองเอาพี่หมีไปอยู่ด้วยซักพักสิครับเดี๋ยวเค้าก็ไปเองแหละ

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 13