หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: นินทา Room mate  (อ่าน 51051 ครั้ง)
ส่องกบได้สะดวก  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
รู้กันได้ไงวะ  โวย โวย

(มีใครแอบเอากล้องมาติดในห้องตูรึเปล่าวะเนี่ย  ไอ้เฟรินใช้มั๊ยยยย  โวย)

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว

จุ๊ จุ๊  เกย์ออก

กร๊าก

Las Noches Rubicundior

ตอนนี้คิดจะตั้งกล้องแอบถ่ายมันแล้ว  ง่ะ

filmmun@gmail.com  ปลื้ม

กาก
โถ่ แฟนเก่าผมอยู่ด้วยกันแต่หายไปสองวัน ไปนอนหอแฟนใหม่มัน ยังไม่คุยเลย   อืมมมมห์
ตอนเหตุการณ์จริงน่ะหัวเราะไม่ออกเลย  กร๊าก

โถ่ แฟนเก่าผมอยู่ด้วยกันแต่หายไปสองวัน ไปนอนหอแฟนใหม่มัน ยังไม่คุยเลย   อืมมมมห์
ตอนเหตุการณ์จริงน่ะหัวเราะไม่ออกเลย  กร๊าก

คือเป็นแฟนกันอยู่ แล้วเค้าไปนอนคนอื่นเหรอครับ

อย่าให้่ผมเจอแบบนี้นะ

จะร้องไห้่แล้วดู  ฮือๆ~

ปัญหาของตอนนี้ก็คือ
น้องมันกลับมาแล้วววววววววววว  โวย โวย โวย โวย โวย โวย โวย

สรุปก็คือ กว่าจะกลับก็เชงเม้ง (สิ้นเดือน เหวอ เหวอ)
คงต้องคุยแล้วล่ะ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ติดกล้องเลยครับ  เกย์ออก

ความรักอยู่ไหนน้าา....
ติดอยู่  เกย์แอบ

อินฟาเรดป่ะค่ะ  กรี๊ดดดดด
ไม่รู้ เดี่ยวลองดู  หื่น

มิน่า หาแก้มกบ ใหญ่เลย  หมีโหด~

ตอนแรกก็นึกว่าเกรงใจใช่ไหมคะ

แท้จริงแล้ว เค้ามีธุระก็เลยออกจากห้องไปว่างั้น เสร็จแล้วก็เลยมาดังเดิม  ง่ะ

ห่าน อย่างนี้ก็โดนแย่งคอมอีกสิคะ

Las Noches Rubicundior
ปล้ำเลยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ปล้ำเลยครับ

หมีโหด~/
ใช่ๆ ปล้ำเพื่อนเลย
รับรองน้องไปแน่ๆ
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13