หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 33

ผู้เขียน หัวข้อ: afternooOn design : คุณหนูอร  (อ่าน 192361 ครั้ง)
กรี๊ดกร๊าด น่าตื่นตาตื่นใจมาก ว้าววว

กรี๊ดดดดด น่ารักโคตร

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

วิชาภาพประกอบ

งานนี้ แอ๊บ(สะแตก)สุดๆ..

ทำภาพประกอบหนังสือ หัวข้อเกี่ยวกับการทำความดี
//สีอะคริลิก... ชื่อภาพ "ความดีที่เด่นชัด"

มีใครรู้เรื่องบ้างไหม?  ฮี่ๆ

วาดสวยขั้นเทพอีกคนเลย
สวย และดูเพลินจริงๆค่ะ

ภาพความดีนี่คือ สีขาวคือความดีใช่ไหม  ยิ้มน่ารัก

คนชื่ออรนี่เก่งทุกคนเลย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

+ นิทานส่งอาจารย์ Final

เกย์ออก ถ้าเค้าเป็นอาจารย์เค้าจะเบิ้ล ให้ A สองตัวเลย  อืมมมมห์

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
สวยจังง่า ทำไม่เป็น เห็นแล้วอิจฉาคนมีความสามารถ

เฮ้ย สวยชอบมากๆ ติดตามด้วยคน เจ๋ง เจ๋ง

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ระดับนี้ไม่ธรรมดาแล้วนะครับ  ง่ะ
ลายเส้นชวนอึ้งมากๆ
เพิ่งได้เข้ามาดูค่ะ โอยตายแล้ว งานสวยมากเลยค่ะ
ชอบจัง  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ขอติดตามงานด้วยคนนะคะ  กรี๊ดดดดด

เทียบกับคนที่ทำทางด้านนี้แล้ว
(หมายถึง งานภาพประกอบนะคะ
ทั้งวาดจริงและวาดในคอมพิวเตอร์)
ก็ยังต้องปรับปรุงอีกเยอะเลยค่ะ
ปรับทั้ง แสง สี composition
และ dynamic ของภาพด้วย

โดยส่วนตัวชอบขาวดำ ไม่ก็สีอ่อนๆ
เพราะไม่ถูกชะตากับสีสดๆค่ะ  ฮิ้ววว

ยังไงก็ขอบคุณมากๆนะคะที่เข้ามาดู
สอบเสร็จแล้วจะมาลงงานวาดๆเพิ่มละกันค่ะ

ยิ้มน่ารัก

อันบัน ♥
อนาคตตูหมดแล้ว  ฮือๆ~
^
^
^
 กร๊าก

ชอบบบบบบบบบบบงานจังเลยค่ะ สวยมากๆ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
เกาะติดจู๋นี้ กรี๊ดดดดด
สอบเสร็จแล้วว้อยยยยยย

กร๊าก

แต่อาทิตย์หน้าเรียนซัมเมอร์ต่อเลย

ตอนแรกว่าจะเอางานวาดรูปในสมุดมาลงนะคะ
แต่สมุดหายไปไหนไม่รู้ (หลงอยู่ในห้องซักมุม)
เลยขอเอางานภาพถ่ายมาลงก่อนแล้วกันค่ะ

อันบัน ♥
จัดไปเลยค่ะ  กรี๊ดดดดด

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
2006 ( 1 )

รอยเท้าบนผืนทรายกับชายทะเล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มี.ค. 2008, 23:45 น. โดย คุณหนูอร » บันทึกการเข้า

อันบัน ♥
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 33