หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับชาวฟอนต์  (อ่าน 4691 ครั้ง)
สวัสดีครับพี่ๆ น้องๆ ชาวฟอนต์ ผมเป็นสมาชิกใหม่เพิ่งสมัครวันแรกครับ เว็บไซด์แห่งนี้ก่อเกิดประโยชน์และมีสาระกับผมมากครับ ก็เลยถือโอกาสสมัครเข้ามาครับ ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ เพราะผมคงเข้ามาหาความรู้เป็นส่วนใหญ่ ถ้ามีไรผิดพลาดประการใดเกี่ยวกับตัวผมซึ่งเป็นสาวกใหม่ในการโพส ช่วยตักเตือนด้วยนะครับ (ได้อ่านกติกาเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ) คารวะศิษย์พี่ทั้งหลาย 1 จอก
สวัสดีครับ คุณเป็นเกย์ไหมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เอิ้กๆ เป็นชายแท้ครับ ยังไม่คิดที่จะเบี่ยงเบนนะครับ  ฮือๆ~
ระวังบักเคนไว้นะครับ

เรามีกระจู๋แนะนำตัวอยู่แล้วที่นี่ครับ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มี.ค. 2008, 05:21 น. โดย Tane » บันทึกการเข้า

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ขอโทษทีครับผมไม่ได้คลิกที่ กระจู๋แนะนำตัว ที่ข้อ 6 นะครับ
เผยผิวด่วนค่ะ ถ้าหน้าตาดีเราพร้อมให้อภัย  กรี๊ดดดดด
ไม่เปิดเผยเพศซะด้วย

เกย์ออก
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มี.ค. 2008, 05:21 น. โดย Tane » บันทึกการเข้า

แอร๊ยยย เค้าให้ถึง 20 เลย  กรี๊ดดดดด
อยากรับเลี้ยงคนเดียว แต่ได้อายุสิบเก้าสองคนเลยไหม
คุ้มนะ
อืมมมมห์

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มี.ค. 2008, 05:20 น. โดย Tane » บันทึกการเข้า

อยากรับเลี้ยงคนเดียว แต่ได้อายุสิบเก้าสองคนเลยไหม
คุ้มนะ
อืมมมมห์

พอดีเลย ร้านอาหารแถวบ้านรับพ่อครัว   กรี๊ดดดดด
 หมีโหด~ สวัสดีค่ะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ยินดีต้อนรับเข้ามาเป็นชาวเรา ครับ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
หน้า: [1] 2