หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: หยดคำ  (อ่าน 65769 ครั้ง)

สั้นไปไม่ดีนะครับ
ยาวไปไม่ดีนะครับ
กลางๆ นี่ละ กำลังพอดีมือ

ตึงไปไม่หย่อน
สั้นไปไม่เจอ
ยาวไปเยิ่นเย้อ
บอกเธอไม่ดี
.
.
.

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
หยดแย้ว หยดแย้ว หยาดเยิ้ม
หยดย้อย เพราะเริ่ม จะง่วง
วิหคน้อย ยังคืนกลับ ยังรังรวง
อันตัวเรา ก็จะร่วง ลงสู่เตียง
good night krub ...  :หิว:
เหวย ละมุนลิ้นกำซาบฟัน
ไอติมหยดแย้ว หยดแย้ว
ผลิตจากโรงงานช๊อกโกจุ๊บที่เพิ่งเจ๊ง
รสชาติมาตรฐานสูงมาก ผัวเลีย เมียจะเริ่มง่วงเหงา
หมาจะเห่า เหาจะกระโดด ย้ายออกมาจากหนังหมา
เกาะไอติมพราว ราวกะโรยด้วยจ๊อกโกแล๊ด แผล่บๆ

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
แมลงสาบจำแลง
แกล้งเป็นจิ้งหรีด
ร้องหวิวหวิวหวีด
กรี๊ด!! ไอ้ตัวเหม็น

แมลงสาบจำแลง
แกล้งทำหน้าเป็น
ล้อสาวสาวเล่น
เจอเป็นกำนม ...

อุ๊บบบ ...ติดเรต ...
เด็กไม่ควรอ่าน
 กร๊าก

ปล. กำนมนี่เป็น Verb นะครับ ไม่ใช่ Noun

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
กำนมกำนมนมกำ
ตัวไม่ดำไม่ต้องกำนม
กำนมมากินลูกอม
กำนมกำนันกำกันกำนม  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เฮ้ย หมีจ๋า ขอซื้อเป็นเพลงเชียร์ประจำตำบลเลย
วันหลังสอนทั้ง เต้นทั้งร้องเลยนะ เอาโลโก้ด้วย

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
ไม่ขายแต่ให้ฟรี!!  เจ๋ง

เพลงเชียร์หมีตลกมาก  สุดยอดเลยครับ
อิอิอิ

.
.
.

กะว่าเป็นเพลงกล่อมเด็กหนุ่ม  เศร้า

เอ๋า.. เราก็นึกภาพน้องอรเป็นหลีดไปแล้ว..  กรี๊ดดดดด

หมีโหด~

หยดกู หมดกัน
แม้นซวย

กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หมีโหด~

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

วาดสวยไหมคะ
ถ้าคิดว่าสวย ช่วยไปดูผลงานหมีที  เศร้า

ไม่มีใครไปดู

ท่าสวอนเลค ของหมีอมตะ
นี่อาจทำให้หงส์ตัวผู้
ถึงขั้นสูญพันธุ์

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 16