หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 76

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อฟ้า ขอโชว์  (อ่าน 354169 ครั้ง)

ลันล้า จับกล้องมานานค่ะ
แต่ไม่เคยใฝ่หาความรู้เรื่องการใช้กล้องเลย
 :46:สารภาพตรงๆว่าใช้ โหมด p ถ่ายมาตลอด

วันนี้พี่โพสรูปดอย ในจู๋ http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,12051.0.html มาค่ะ 
 กรี๊ดดดดด พี่โบว์เห็นเลย ชวนมา ตั้งกระจู๋ของตัวเองในนี้

เกย์ออก ขอบคุณที่ให้โอกาสค่ะ

ภาพแรกเป็นภาพที่ชอบที่สุดก็แล้วกันนะคะ

กล้องที่ใช้เป็นคอมแพค ปัญญาอ่อน  ตัวนึงค่ะ  อืมมมมห์

พญาเสือโคร่งแบบไม่อ่อนหวาน

กรี๊ดดดดด มาคั่นหน่อยนะคะ เดี๋ยวเอา set ต่อไปลง ขอบคุณค่ะ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
คั่น กรี๊ดดดดด

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
แวะมาคั่น  ยิ้มน่ารัก

๐ความรักไม่ใช่สิ่งที่มีค่าที่สุดในชีวิต๐แต่ความรักทำให้ชีวิตมีค่ามากที่สุด๐
ฟ้าแปลกตาดีครับ

สมกะเป็นแฟนอู๋ กรี๊ดดดดด
ขอบคุณจ๊ะ

ต่อไป วัดแถวๆ ถนนคนเดิน ..

ภาพจะสั่นหน่อยนะคะ
ไม่มีขาตั้ง  ฮือๆ~

ไอ้มืดหมี ชื่อวัดในรูปผิดนะคะ จริงๆ ชื่อวัดอะไรไม่รู้ จำผิดอ่ะ  ฮือๆ~

ตอนนั้นเป็นเทศกาลค่ะ ทางวัดเค้าเอาบาตรเล็กๆ มาเรียงๆกัน
แล้วก็มีคนบริจาคโดยการหยอดเหรียญลงไป ในบาตรที่เรียงๆกัน

ทำบุญอะไรไม่รู้แหล่ะ ฟ้าหยอดไป 10 เหรียญ  อืมมมมห์

สั่นมากๆ  ฮือๆ~ ขอโทษ

สุดท้าย  ลันล้า หน้าวัดมีศาลเล็กๆตั้งอยู่ สวยดี เลยเอาติดมาด้วยยยยย

เย่

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
คั่นหน่อย
เออใช่ แฟนอู๋ส์
ฝีมือมันติดต่อกันได้
หรือ คนเก่งกะคนเก่งมันดึงดูดกันเอง

สีสดดีจัง กรี๊ดดดดด

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
หรือเพราะถ่ายรูปเก่งเหมือนกันเลยมาเจอกัน รัก กัน เป็นแฟนกัน

มีใครเก่งเหมือนชั้นมามะมาเจอกัน กรี๊ดดดดด

เปล่าหรอกค่ะ  เหลือบ ปวดใครปวดมัน --> ถ่ายใครถ่ายมัน

อู๋ส์ มันเทพกว่าเยอะ  ชิ

รูป set นี้เป็นกล้อง half frame ค่ะ กล้องของเล่นของโอลิมปัส (ไม่ใช่โลโม่)
ได้มาเป็นของขวัญ เนื่องในโอกาส อะไรสักอย่างจำไม่ได้
เอาไปเปิดซิงที่ เสม็ด..  อืมมมมห์

ขออนุญาต  ไหว้ ลง set นี้เยอะหน่อยนะคะ ชอบมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  กรี๊ดดดดด

ฮี่ๆ

ไหว้

เห้ย หมั่นไส้วุ้ย
คนอะไรหน้าตาดี
ถ่ายรูปดี
มีแฟน
มีร้่านเป็นตัวเอง
มี ......

หมั่นไส้ อี๊ อี๊ หมั่นไส้ ฮือๆ~
 กรี๊ดดดดด หูยยยยยย สวยๆๆ สีสดดีแท้

มี... (ชู้)... อิอิ อู๋ส์ เสียววาบเลย 555

มีหนี้เยอะค่ะ ผ่อนอนาคตอยู่  ยิ้มน่ารัก

ต่อๆ

ขอเซตนี้เยอะหน่อยน๊า ชอบมากๆๆๆๆ

อืมมมมห์ ขอโฆษณา ที่พักที่เสม็ดที่นี่หน่อยนะคะ
ชื่อบ้านมุกเสม็ดค่ะ เป็นบ้านยื่นไปในทะเล
สงบ+เจ้าของน่ารักมากๆ เป็นตา+ยายแก่ๆ สองคน
ห้องก็สวยนะคะ

แต่ถ้าจะติดต่อ walk in ไปเลยค่ะ ฟ้าทำเบอร์เค้าหายไปแล้ว  คริคริ

อืมมมมห์ เดี๋ยวเซตต่อไป

คั่น ๆ ฮี่...

๐ความรักไม่ใช่สิ่งที่มีค่าที่สุดในชีวิต๐แต่ความรักทำให้ชีวิตมีค่ามากที่สุด๐
ตอนติกส์แดก .. ไปเที่ยว คนเดียว

ฮิ้ววว

ต่อไป เป็น พาทัวร์กิน กาดหลวงกลางคืนละกันนะคะ

แวะโฉบดูนั่นนี่ เจ๋งๆ ไม่แพงแถวนั้น

แล้วก็ออกมากินต่อ

อืมมมมห์

โฉบไปไนท์บาซาร์ ต่อ

ฮี่ๆ เดินเล่นพอหายบ้าก็กลับบ้านค่ะ

(อิอิ) กลายเป็นจู๋ พาเที่ยวหรือเปล่านั่น?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มี.ค. 2008, 15:54 น. โดย seacrazy » บันทึกการเข้า

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 76