หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 76

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อฟ้า ขอโชว์  (อ่าน 354142 ครั้ง)
รูปสวยดีครับ ดูแล้วอยากไปเดินเล่นบ้างอีกแล้ว  ฮิ้ววว

ปล. วัดข้างบนชื่อ วัดพันเตา นะครับ อยู่ถัดจากวัดเจดีย์หลวง

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
งามหยดเลยฟ้า
แบบนี้ซิที่เรียกว่า งามอย่างมีคุณค่า
ยิ้มน่ารัก

รูปสวยดีครับ ดูแล้วอยากไปเดินเล่นบ้างอีกแล้ว  ฮิ้ววว

ปล. วัดข้างบนชื่อ วัดพันเตา นะครับ อยู่ถัดจากวัดเจดีย์หลวง

ลันล้า ผู้รู้จริงมาแล้ว ขอบคุณค่ะ

งามหยดเลยฟ้า
แบบนี้ซิที่เรียกว่า งามอย่างมีคุณค่า
ยิ้มน่ารัก
  กรี๊ดดดดด ขอบคุณเจ้า

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
สวยๆๆอ่า  เจ๋ง

ความรักอยู่ไหนน้าา....
ชอบรูปเซ็ตกล้องของเล่นมากๆเลยค่ะ สวยๆ มันมีแสงวิ้งๆ ออกมาจากวัตถุสีสว่างด้วย  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

พม่า  ปลื้ม เพื่อนบ้านเราเอง

ปลื้ม พระพุทธรูปองค์นี้อยู่เชียงรายค่ะ

เด็กดอยยย ย ย

และ

ฮือๆ~ อยากไปพม่าอีกจังเลย ย ย CD ถูกมากๆ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
เอาแล้วเว้ย พลังเริ่มแสดงแบบไร้ขีดจำกัด

โอ้ว โวย

เจ๋ง วางองค์ประกอบดีอ่ะ

ฮี่ๆ ปาย      ตอนเพิ่งเริ่มถ่ายรูปใหม่ๆ

ปล. กล้องดิจิม่อนชาวบ้าน

ต่อมากล้องตัวเอง

กรี๊ดดดดด

compose ห่วยแตกมากๆ เพิ่งเริ่มถ่ายรูปเอง ให้อภัยด้วย  ไหว้

แถมรูป วิ้งงงงง  ฮี่ๆ

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด สวยครับ  กรี๊ดดดดด
อันล่าสุดนี่ใช้ฟิล์มด้วยใช่มั้ยครับ กรี๊ดดดดด ผมยัไงม่เคยถ่ายฟ้าสีฟ้าอย่างงี้ได้เลย
กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด สวยครับ  กรี๊ดดดดด
อันล่าสุดนี่ใช้ฟิล์มด้วยใช่มั้ยครับ กรี๊ดดดดด ผมยัไงม่เคยถ่ายฟ้าสีฟ้าอย่างงี้ได้เลย

ฮี่ๆ ps ช่วยได้จ๊ะ

555+

เสม็ด เมื่อนานมากๆๆๆ แล้ว

ฟ้าเอาไป print ทำ postcard ให้เพื่อนด้วยนะ ปีไหนจำไม่ได้แล้ว นานเกิน
เป็น postcard set แรกที่ทำเอง อิอิ  ปลื้ม

และนี่ มุมมหาชน

ฮี่ๆ

ตอนนี้พอก่อน งานการไม่ได้ทำแล้ว  ไอ้มืดหมี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มี.ค. 2008, 16:34 น. โดย seacrazy » บันทึกการเข้า

รูปสวยจังเลยครับพี่ฟ้า รอดูอีกๆๆ ชอบรูปที่ไปพม่า กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ไปเอาดีด้านขายของเถอะครับ โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไปเอาดีด้านขายของเถอะครับ โวย

ช่ายๆๆๆ โวย เห็นควรด้วย(อย่าพูดเร็ว)

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 76