หน้า: 1 ... 60 61 62 63 64 65 66 [67] 68 69 70 71 72 73 74

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถาม กิ้วตอบ  (อ่าน 268785 ครั้ง)
เนียนมาก ๆ อ่ะ   ใช่ซี้~

เลวยั้นเงา
กินขิงมาก ระวังน้ำนมเผ็ดนะกิ้ว  น้องดำ

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ไม่ได้เรียกน้ำนมให้มีมากขึ้นเหรอคะ    งง

หรือว่าเรียกด้วย เผ็ดด้วย   กร๊าก

เลวยั้นเงา
อยู่เดือนนี่สำคัญจริงๆนะ
ตอนแม่หนิงอยู่เดือน ฝืนไปซักผ้า ขาโดนน้ำ
พอมาตอนนี้เป็นโรคเข่าเลยค่ะ

คุณย่าก็เหมือนกัน สมัยก่อนลำบาก
ต้องลุยน้ำเก็บผักบุ้งไปขาย ไม่ทำก็ไม่ได้
มาทุกวันนี้เป็นโรคขาโรคเข่าเหมือนกัน  ไอ้มืดหมี

ตอนเด็กๆหนิงไม่ได้กินนมแม่แหละ
แม่บอกว่าหนิงไม่ยอมดูด
กัดเล่นอย่างเดียว   กร๊าก

<3.
หนิง   กร๊าก

เลวยั้นเงา
อ่านแล้วซึ้ง..  ฮือๆ~ เป็นคุณแม่นี่ลำบากจัง.. (โชคดีที่เรารอดตัว..)
ให้ลูกทานนมแม่ดีมากๆ เลยนะคะ
น้องสาวแอ้มีลูกสอง คนโตไม่ได้ทานนมแม่ คนที่สองทานนมแม่ตั้ง 6 เดือน สุขภาพต่างกันเห็นๆ เลยค่ะ
เจ้าคนโตเป็นภูมิแพ้อ่ะค่ะ ผิวก็แพ้ง่าย ส่วนอีกคนแข็งแรงเลี้ยงง่ายมากๆ ..

เอาใจช่วย และติดตามดูน้องหมูนุ่มต่อไปนะคะ ..  กรี๊ดดดดด

วันนี้กิ้วมาตอบได้นานป็นพิเศษ หลานหลับยาวเหรอ ?
หรือว่าตื่นแต่ไม่งอแง

เอาล่ะ เมื่อไรเริ่มโปรเจค "หมูแผ่น" ต่อ

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
กร๊าก จะรีบไปไหนลุง
รออีกนิด ขุนให้อ้วนๆ อีกหน่อย
แผลบ

หมูหยอง

ก็น่ารักนะลุง...

หมูหยองน่ะ ตัวแม่จ้ะ
เครื่องอบผมไฟช้อต
ฟู .. หยอง ..

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
ชื่อหมูชุบแป้งทอด สอดไส้ชีส ราดซอส พร้อมข้าวสวย แกล้มกระหล่ำปลีสดดีกว่า  กึ๋ยๆ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ยาวไปครับพี่หมีอร   โวย

อิจฉาหมูนุ่ม

เเล้วพ่อเอกไม่เหม็นกิ้วหรอ  มึนตึ้บ

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
พ่อเอกอาบน้ำทุกวันหัวเหม็นกว่าแม่กิ้วอีก  อี๋~

วันนี้กิ้วมาตอบได้นานป็นพิเศษ หลานหลับยาวเหรอ ?
หรือว่าตื่นแต่ไม่งอแง

ส่วนใหญ่จะกินนมแล้วนอน(เอง)เลยค่ะ  ถ้าจะงอแงก็มีตอน03.54เท่านั้นเองยาวถึงหกโมงเลย   ต้องอุ้มตลอด เค้าตื่นมาเล่นอ่ะค่ะ

อยู่เดือนนี่สำคัญจริงๆนะ
ตอนแม่หนิงอยู่เดือน ฝืนไปซักผ้า ขาโดนน้ำ
พอมาตอนนี้เป็นโรคเข่าเลยค่ะ

คุณย่าก็เหมือนกัน สมัยก่อนลำบาก
ต้องลุยน้ำเก็บผักบุ้งไปขาย ไม่ทำก็ไม่ได้
มาทุกวันนี้เป็นโรคขาโรคเข่าเหมือนกัน  ไอ้มืดหมี

ตอนเด็กๆหนิงไม่ได้กินนมแม่แหละ
แม่บอกว่าหนิงไม่ยอมดูด
กัดเล่นอย่างเดียว   กร๊าก

จริงๆ แม่พี่สระผม หูอื้อเฉยเลย(แอบสระเหมือนกันหูอื้อไปเลยเหมือนกัน  ฮือๆ~)

พวกกัดนมแม่นี่นะ  โวย   เค้าเจ๊บบบบ ฮือๆ~

อ่านแล้วซึ้ง..  ฮือๆ~ เป็นคุณแม่นี่ลำบากจัง.. (โชคดีที่เรารอดตัว..)
ให้ลูกทานนมแม่ดีมากๆ เลยนะคะ
น้องสาวแอ้มีลูกสอง คนโตไม่ได้ทานนมแม่ คนที่สองทานนมแม่ตั้ง 6 เดือน สุขภาพต่างกันเห็นๆ เลยค่ะ
เจ้าคนโตเป็นภูมิแพ้อ่ะค่ะ ผิวก็แพ้ง่าย ส่วนอีกคนแข็งแรงเลี้ยงง่ายมากๆ ..

เอาใจช่วย และติดตามดูน้องหมูนุ่มต่อไปนะคะ ..  กรี๊ดดดดด

ลูกพี่ลูกน้องกิ้วเค้าทานนมแม่ถึงขวบนึง  โหยยยย  แม่นี่ชี้นกเป็นนมกชี้ไม้เป็นไม้
ส่วนพี่ชายเค้าไม่ได้ทานนมแม่นี่  สุดยอดของคำว่าดื้อเลย   นมแม่สำคัญนะคะ โวย

เอาล่ะ เมื่อไรเริ่มโปรเจค "หมูแผ่น" ต่อ

แผลหนูยังไม่หายเจ็บเลยกำนันจ๋า กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
หน้า: 1 ... 60 61 62 63 64 65 66 [67] 68 69 70 71 72 73 74