หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 74

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถาม กิ้วตอบ  (อ่าน 275507 ครั้ง)

ฟ้องๆ นัทบอกว่าตี 4 กิ้ว มันก็ยังไม่นอนแหละ  หมีโหด~

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
หกโมงตะหาก ชิ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ถามครับ!!

โครงการอภิมหาโปรเจค แซนวิชส่งนอกไปถึงไหนแล้วครับ

กินรอบวง
ไปกาวอังคารแล้วย่ะ  ชิ

ขอโต๊ดทุกคนนะค๊าาาาาาาาาาาาา  ฮือๆ~
พอดีไปดูแล้วเหมือนกันว่าในโรงงานเค้าจะมาที่ทานข้าวของเค้าแล้ว ขนาดเวลาเปลี่ยนกะยังไม่มีคนออกมาหาไรกินเลย กิ้วเลย..   ฮือๆ~

ไปกาวอังคารแล้วย่ะ  ชิ

ขอโต๊ดทุกคนนะค๊าาาาาาาาาาาาา  ฮือๆ~
พอดีไปดูแล้วเหมือนกันว่าในโรงงานเค้าจะมาที่ทานข้าวของเค้าแล้ว ขนาดเวลาเปลี่ยนกะยังไม่มีคนออกมาหาไรกินเลย กิ้วเลย..   ฮือๆ~
อยู่จักรวาลไหน  กรี๊ดดดดด
สาปเป็นเวลาได้ด้วย กรี๊ดดดดด

(ตอนนั้นพยายามนึกคำถามมาถามพี่กิ้ว แต่ลืมแล้ว ง่ะ)

รู้แล้ววว
ลูกกิ้วออกมา ชื่อน้องปั่น  อืมมมมห์ อืมมมมห์ อืมมมมห์

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ท้องแล้วทำไมยังนอนดึก

รู้แล้ววว
ลูกกิ้วออกมา ชื่อน้องปั่น  อืมมมมห์ อืมมมมห์ อืมมมมห์

กร๊าก กร๊าก กร๊าก อืมมมมห์/
 โหวต
อ่านแล้วทำให้เข้าใจอะไร ๆ ขึ้นเยอะเลย
ขอแสดงความคิดเห็นส่วนตัวนะคะ รู้สึกว่า ที่กิ้วคิดอย่างนี้ เพราะกิ้วซื่อสัตย์ต่อความรู้สึกของตัวเอง
จนทำให้บางทีอ่าน ๆ ไปแล้วทำให้รู้สึกว่า บางครั้งคนเราอาจจะนึกถึงหน้าที่ ฐานะ สังคม ฯลฯ ต่าง ๆ มาก ๆ
จนทำให้ต้องนึกถึง ความถูกต้อง และ เหมาะสม ซะมากกว่า ความรู้สึกของตัวเอง

สิ่งที่รับรู้ได้คือ กิ้วมีภาวะทางด้านจิตใจที่พร้อมจะเป็นแม่ของไอ้ตัวเล็กมาก ๆ
แต่ถ้าจะให้ดีก็นอนเร็ว ๆ หน่อยนะจ๊ะ เป็นห่วง  อืมมมมห์

คำถาม : อยากรู้ว่ากิ้วมีอาการแบบ บ่งบอกให้รู้ไหมว่า ไอ้ตัวเล็กนี่ จะเป็นผู้ชายหรือผู้หญิง
เพราะตอนนี้พี่สาวเรากำลังท้องแล้วอาการก็คือ ตอนตี 2 จะต้องตื่นมาเปลี่ยนทีวีหาช่องดูบอล
ชอบดูอะไรที่หวาดเสียว ๆ ชอบดูกีฬา แล้วก็ถีบแรงมาก พอไปอัลตร้าซาวด์ ก็เห็นหนอนน้อย  อืมมมมห์

กิ้วแค่ไม่อยากเสียใจทีหลัง เพราะคนอื่นค่ะ อย่างน้อยๆถ้าเราตัดสินใจด้วยตัวเอง ก็น่าจะดีกว่า

กิ้วอยากฟังเรื่องผี หมีโหด~
อยากอ่านอยากฟัง อยากมาก อ๊ากกกกก

ตอนแม่กิ้วท้องกิ้วชอบก๊อตมาก ก๊อตที่ร้องเพลงลูกทุ่งอ่ะค่ะ  ปกติบ้านไม่ฟังลูกทุ่ง  กร๊าก

ไม่ไ้ด้เข้าซะนาน ขอให้ทั้งคุณแม่และคุณลูกสุขภาพแข็งแรงนะจ๊ะ  กรี๊ดดดดด

ป.ล. ถ้าเป็นลูกผู้ชายจองนะ จะเคี้ยวให้แหลกเลย  กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ขอบคุณค่ะ   กรี๊ดดดดด  เห็นอวตารพี่พลัมทีไรนึกว่าผู้หญิงทุกที แถมผมทรงเดียวกะกิ้วเลย  โวย

เกย์ออก

แฟนตูตัด+ดัดให้เมื่อวานนี้เอง  กร๊าก

นี่ยังไม่กล้าออกจากบ้านเลย  ง่ะ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
 กร๊าก กร๊าก  คนตัดผมทรงนี้แล้วจะน่ารัก ชิมิเค๊อะ   เกย์ออก

หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 74