หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 74

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถาม กิ้วตอบ  (อ่าน 268812 ครั้ง)
อิคุณแม่คะ ตีสองครึ่งยังไม่นอนนะคะ

เดี๋ยวลูกออกมาตาโหลพอดี ฮี่...

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ระวังพุงโหลนะคะ คุณน้ำตาล    อืมมมมห์

ฮี่ๆๆ

เลวยั้นเงา
2 ดอกล่ะนะ  เหลือบ

พุงโหล?

อ้อ เฉพาะพุงหนัก 12 โล น่ะนะ ใช่ไหมตาล
ไม่ถึง  ฮือๆ~

10 โลหรอก  ฮือๆ~

สิบโลก็หนักแหล่ว กร๊าก

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7

อืมมมมห์ คุณแม่ออกกำลังกายบ้างไหมคะ?

ไม่ค่ะ  กร๊าก

อิคุณแม่คะ ตีสองครึ่งยังไม่นอนนะคะ

เดี๋ยวลูกออกมาตาโหลพอดี ฮี่...

คุณแม่ปักนิตติ้งติดลมค่ะ  กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
โอ้ว อ่านรวดเดียวจบเลย
ขอถามครับ ว่ากิ้วไม่อยากให้ถามอะไรครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีโปรแกรมจะถักพวก เสื้อไหมพรหมหรือถุงมือ หรือรองเท้า นิตติ้ง ให้ลูกไหม

อ้อ ตอนลูกชายพี่ผม เขาเอานิ้วมือลูกกับเท้าลูกไปทาอะไรดำ ๆ แล้วไปปั้มในการ์ด+กับกับรูปถ่ายหมู่ตอนเพิ่งคลอด แล้วเอาไปแปะฝาผนังบ้านด้วย
เขียนข้อความเก๋ ๆ ลงไปในนั้น ซึ้งจับใจ พี่ผมหวงมาก กรอบรูปนี้เนี่ย พูดไว้เผื่อเป็นไอเดียนะครับ
สู้ ๆ ครับ ว่าที่คุณแม่ ปลื้ม

ทางโรงพยาบาลส่วนใหญ่เค้ามีแพคเกจให้อยู่แล้้วหน่า ใช่เปล่า  งง
ของหลานกิ้วนี่ก็ทำค่ะแต่ปั้มเป็นทอง ทำที่วิภาวดี อเิคดะ(วิภารามนั่นแหล๊)

กิ้วต้องไปถามหมอแล้วว่าทำให้เปล่า  (อิอิ)

โอ้ว อ่านรวดเดียวจบเลย
ขอถามครับ ว่ากิ้วไม่อยากให้ถามอะไรครับ
เมื่อไหร่พลูโตเล่มห้าจะออกค่ะ หมีโหด~

ออกกำลังกายบางนะครับ

ปะไปเตะบอลกัน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อยากไปดูๆ  กรี๊ดดดดด

ดูจากในรถนะคะ.. กลัวลูกบอลมาโดน  (เหงื่อแตกพลั่ก)

อันบัน ♥
เอาลูกบอลของกิ้วไปเล่นมั้ย  กร๊าก

ขอบคุณนะคะ  กรี๊ดดดดด
เป็นคนท้องนี่มีข้อดีนะ มีแต่คนเป็นห่วง ไปนอนบ้านป้า ก็ไม่ได้ลงมาตักข้าวเอง มีคนตักขึ้นไปให้
ไปกินข้าวกะเพื่อนตาเอก ก็มีแต่หนุ่มๆรุมตักข้าวตักกับให้   คริคริ  เสียดาย ท้องซะแระ  กร๊าก

ไปไหนมาไหนมแต่คนอาสาจะไปส่ง ต๊ายยยยย อยากท้องไปเรื่อย  กรี๊ดดดดด

เกย์ออก จริงๆกิ้วอยากเรียนคณะแบบไหนน่ะ
แล้วยังอยากจะเข้าธรรมศาสตร์อยู่อีกรึเปล่า

แล้วเลือดของพี่เอก ที่ไม่ดีมันเป็นยังไงหรอ  งง

there are no regrets in life, just lessons . .
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 74