หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 74

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถาม กิ้วตอบ  (อ่าน 268814 ครั้ง)

เฮ้ยยย  ยังงี้ก็ต้องทาครีมกันท้องตูดลายตั้งแต่เนิ่นๆ เลยรึเปล่าเนี่ย งง

แต่พี่ว่ากิ้วผอมไปนะ ยังไงก็บำรุงๆหน่อยเหอะนะ คนท้องส่วนใหญ่เค้าจะอวบๆกันนี่นา

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
เฮ้ยยย  ยังงี้ก็ต้องทาครีมกันท้องตูดลายตั้งแต่เนิ่นๆ เลยรึเปล่าเนี่ย งง

แต่พี่ว่ากิ้วผอมไปนะ ยังไงก็บำรุงๆหน่อยเหอะนะ คนท้องส่วนใหญ่เค้าจะอวบๆกันนี่นา
^
^
^
เดาว่าตัวสูง... รึเปล่า?  งง

อันบัน ♥
ตอนที่เห็นล่าสุดที่โลตัส

ตูว่ามันก็เริ่มมีเนื้อมีหนังแล้วนะ    หน้ามึน

เลวยั้นเงา
ยุ้ยขึ้นแล้วครับ

เริ่มบำรุง ทุกวันนี้กิ้วกับลูกกินรวมกันเท่าคนห้าคนแล้ว ฮือๆ~

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7

คิดยังไงกับเพลโตครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่เกี๊ยว!!! โวย

http://www.diarylove.com/mydearest/

ของพี่กีกี้.

ไม่ดูเรตนะกิ้ว.

พยายามเขียนเรื่อยๆ แล้วเซฟเก็บไว้

ลูกโตขึ้นมาจะได้มาอ่าน ปลื้ม

exteen ก็ได้นี่กิ้ว. สมัครง่ายๆ เขียนเลยๆเจ๊เชียร์

มันอบอุ่นจริงๆนะ ขนาดเจ๊ไม่รู้จักเค้า เจ๊อ่านแล้วเจ๊ยังน้ำตาจะไหลเลย

ยิ่งตอนวันที่เค้าแต่งงานน่ะ

อยากแต่งมันซะปีนี้  โวย

(ตังค์ยังไม่มี หน้าแตก)

ขอบคุณค่ะ  กรี๊ดดดดด
ไม่ๆของกิ้วเนี่ยมันถ่ายโป๊ทั้งตัวเลยอ่ะ  กร๊าก
ของexteenกิ้วลืมรหัสไปแหล่ว  เศร้า
นี่ทำอันใหม่แล้วค่ะเดี๋ยวเอามาโชว์  เกย์ออก
ขอบคุณนะคะ  เกย์ออก

หน้าบวมฉี่งเลย  ฮือๆ~
ต้องทากันไว้แล้วจริงๆนะคะ ทาไว้ๆ จะได้ไม่ต้องมาเร่่งทาแบบกิ้ว  ฮือๆ~
ทาก้นทาหน้าอก ทาข้างเอว ทาให้หมดเลยค่ะ   โวย

อะไรกันตัวๆ ห้าคนเองนะ  เกย์ออก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~

กิ๊วไม่ตอบของเค้า  ฮือๆ~

งั้นถามใหม่

เรื่องเดอะมิสต์ เป็นนวนิยายเรื่องที่เท่าไหร่ของสตีเฟน คิงส์ครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เอาอะไรเพิ่มไม๊กิ้ว เดี๋ยวตูซื้อไปฝาก   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
เอ็งก็ crop เอามาเท่าที่มันไม่เรทสิวะห่านเน่

เขียนๆเร็วๆด้วยเจ๊รออ่าน ช่วงนี้อินกับคนท้อง  (อิอิ)

http://www.babyfancy.com

เว็บนี้กิ้ว. คนท้องเค้าคุยกัน ปลื้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มี.ค. 2008, 01:41 น. โดย น้องน้ำตาล...อ๊างงงห์~ » บันทึกการเข้า

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
อ่อ..ตาลไม่ได้ท้องหรอก

ตาลมันเป็นตานขโมยน่ะ    น้องดำ

เลวยั้นเงา
 เหลือบอินี่วอนตาย

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

กิ๊วไม่ตอบของเค้า  ฮือๆ~

งั้นถามใหม่

เรื่องเดอะมิสต์ เป็นนวนิยายเรื่องที่เท่าไหร่ของสตีเฟน คิงส์ครับ

ตอบแล้วนะ ตอบว่า
ไม่เกี๊ยวววว!!!! โวย

เอาอะไรเพิ่มไม๊กิ้ว เดี๋ยวตูซื้อไปฝาก   เกย์ออก
ไม่เป็นไรค่ะ รับเพียงความห่วงใย
ขอบคุณนะค๊า  กรี๊ดดดดด

เอ็งก็ crop เอามาเท่าที่มันไม่เรทสิวะห่านเน่

เขียนๆเร็วๆด้วยเจ๊รออ่าน ช่วงนี้อินกับคนท้อง  (อิอิ)

http://www.babyfancy.com/baby_default.asp?FID=19&u=Tane8554AE956B

เว็บนี้กิ้ว. คนท้องเค้าคุยกัน ปลื้ม

อุ๊ยกิ้วชอบแอบดูเค้าคุยกัน  กรี๊ดดดดด ขอบคุณค่ะ   
เฮ๊ย แต่กิ้ถ่ายกระแดะๆอ่ะคร๊อปไม่ถูก  กร๊าก
ต้องให้บักเอกทำให้

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
อย่างนั้นเรียกว่าโป๊เหรอกิ้ว  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ต้องติด ฉ สินะ

(อิอิ)

อันบัน ♥

อืมมมมห์ คุณแม่ออกกำลังกายบ้างไหมคะ?

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 74