หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 74

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถาม กิ้วตอบ  (อ่าน 268761 ครั้ง)
กิ้วคิดว่าตัวเองเด็กไปไหม
ถึงจะบอกว่าอยากมี หรือว่าพร้อมแล้วก็ตาม
ทำไมไม่รอให้เรียนจบก่อน ทำไมรีบร้อนขนาดนั้น (ถึงจะบอกว่ากลัวตาเอกจะแก่ก็ตาม)
โว๊วว ก็บอกอยู่ ว่าถ้าไม่ได้แต่งแม่กิ้วจะไม่มีบ้านอยู่ แต่งานใช้หนี้ว่างั้นเห๊อะ  กร๊าก กร๊าก
ถ้าไม่มีลูกก็คงไม่ให้แต่ง แม่คงไม่ยอม เลยมีซะเลยอยากมีอยู่แล้ว

คิดว่าตัวเองเด็กไปมั้ย ไม่ค่ะ  ปลื้ม อย่างเดียวที่ไม่พร้อมคงมีแค่เรื่องเรียน  ซึ่ง คนเราไม่เคยแก่เกินเรียน แต่แก่เกินมีลูกอ่ะมีนะ  กร๊าก
นั่นแหละแต่เอาแต่ใว่าอยากมีแต่มันพอดีกะเรื่องอื่นๆด้วย  ชิ

กร๊าก กร๊าก

อย่างนี้พอลูกโตแล้ว เราก็ยังไปทำตัววันรุ่นกับลูกได้ใช่ไหม?  ปลื้ม

นี่แหละค่ะที่กิ้วต้องการ กรี๊ดดดดด
นึกดูนะ เราอายุยี่สิบห้า (อาจจะมากกว่านั้น)เริ่มไม่สวยโดยธรมชาติแล้ว ต้องประโคมครีมบำรุงมาเนิ่นนาน
พอแต่งงานปุ๊ป มีลูก ซักยี่สิบเจ็ด  ท้องปุ๊ป ด่างดำมันก็มาตามธรรมชาติ
ท้องก็แตก หุ่นก็ไม่เฟิร์ม อายุก็มากแล้ว จะให้ฟื้นตัวอย่างสาวๆคงยาก   เห็นมั้ยเค๊อะ โวย

ห่วงสวยนะเนี่ย ถึงได้รีบมี  กร๊าก
รีบมีตอนที่กำลังตัวๆจ๊ะ ตัวๆจ๋า  กรี๊ดดดดด เราอ้วนเป็นอึ่งอ่าง ก็ยังน่ารักในสายตาสามี
แต่ถ้ากิ้วยี่สิบปลายๆ หรือแต่งงานนานแล้วถึงมี (เพราะมียาก)ถ้ากิ้วเป็นอึ่งอ่าง ยังจะตัวๆจ๊ะตัวๆจ๋า มั้ย ก็ไม่แน่ใช่มั้ยคะ  เศร้า
นี่แหละเหตุผลประหลาดๆของกิ้ว  กร๊าก กร๊าก

แล้วก็จะออกไปแอ่วกะลูกด้วย   ด๊า~~~~~ ลันล้า~

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
พลูโตเล่มห้า เมื่อไหร่จะออกครับ

กินรอบวง
ถามมั่งๆ 

แล้วตอนนี้กิ้ว

อาบน้ำหรือยัง   กร๊าก

เลวยั้นเงา
โอ้ววววว กิ้วเปิดใจ
ใกล้คลอดแล้วสิเนี่ย สู้ๆนะ

อ่านเรื่องโจ๊ะโมะ แล้วแอบขำด้วยแหล่ะ
ขำลุงโก้ด้วย เรื่องขลุกขลิก ฮา กร๊าก

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
เอ้อลืมถาม
ถ้าตอนนี้ท้อง 5 เดือน
ก็แสดงว่าจะคลอดราวๆ เดือนมิถุนา-กรกฎาใช่มั้ย กรี๊ดดดดด

คลอดกรกฎานะ เค้าว่าคนเกิดเดือนกรกฎาจะฉลาด กรี๊ดดดดด
ทักษิณ ท่านชวน, ผมด้วย ก็เกิดเดือนนี้

เอ้อลืมถาม
ก็แสดงว่าจะคลอดราวๆ เดือนมิถุนา-กรกฎาใช่มั้ย กรี๊ดดดดด

คลอดกรกฎานะ เค้าว่าคนเกิดเดือนกรกฎาจะฉลาด กรี๊ดดดดด
ทักษิณ ท่านชวน, ผมด้วย ก็เกิดเดือนนี้

เจ๋ง พี่ด้วย 

เลวยั้นเงา
เออกิ้ว. เอ็งไม่เขียนไดอารี่เก็บไว้ให้ลูกวะ?

เจ๊เห็นมีพี่คนนึง เค้าเขียนตั้งแต่เค้ารู้ว่าท้อง แล้วเค้าก็เล่าเรื่องต่างๆลงในไดฯ

เรื่องวันแต่งงาน เรื่องนู้นเรื่องนี้ ถ่ายรูปท้องเก็บไว้ด้วย น่ารักมากเลย

เดี๋ยวตูหาให้แป๊บนึงนะแล้วจะเอามาแปะ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
พลูโตเล่มห้า เมื่อไหร่จะออกครับ

เอ่อ... ต้องถามผู้รู้ค่ะ  หมีโหด~

ถามมั่งๆ 

แล้วตอนนี้กิ้ว

อาบน้ำหรือยัง   กร๊าก

เพิ่งออกมาจากห้องน้ำเลยเนี่ย  กร๊าก
พอดีลูกดิ้นจะอาบน้ำ เจ็บเลยต้องไปอาบ โดยมีตาเอกบ่นว่าทำไมต้องอาบด้วย  กร๊าก

โอ้ววววว กิ้วเปิดใจ
ใกล้คลอดแล้วสิเนี่ย สู้ๆนะ

อ่านเรื่องโจ๊ะโมะ แล้วแอบขำด้วยแหล่ะ
ขำลุงโก้ด้วย เรื่องขลุกขลิก ฮา กร๊าก

อีกสี่เดือนค่ะ  ลันล้า  เอ๊ะไม่ได้ถามนี่หว่า  กร๊าก
ขอบคุณค่ะพี่วุฒิ  เรื่องจิโม๊ะ กิ้วจริงจังนะ  ใช่ซี้~

เอ้อลืมถาม

สิบเก้ากรกฎาค่ะ หมอนัดไว้ แต่อาจจะคลอดก่อนหน้านั้นนะกิ้วว่า  งง

เออกิ้ว. เอ็งไม่เขียนไดอารี่เก็บไว้ให้ลูกวะ?

เจ๊เห็นมีพี่คนนึง เค้าเขียนตั้งแต่เค้ารู้ว่าท้อง แล้วเค้าก็เล่าเรื่องต่างๆลงในไดฯ

เรื่องวันแต่งงาน เรื่องนู้นเรื่องนี้ ถ่ายรูปท้องเก็บไว้ด้วย น่ารักมากเลย

เดี๋ยวตูหาให้แป๊บนึงนะแล้วจะเอามาแปะ

กิ้วก็อยากทำแต่หาที่สมัครไดไม่ได้  กร๊าก กร๊าก
นี่ก็ทำไว้แล้วเพิ่งอัพได้ทีเดียวเองเสียดาย  แต่เอารูปท้องลงด้วยท่าจะติดเรต ต้องทำโมเสกก่อน    กร๊าก
ขอบคุณพี่ตาลมากค่ะ  กรี๊ดดดดด

ของป้าจีนป่าว  กรี๊ดดดดด

ถามต่อ ถ้าไม่มีเรื่องไม่มีบ้านอยู่ ก็จะไม่คิดเรื่องมีลูกใช่ไหม  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เอากระจู๋นี้ ทำPDFแล้วเก็บไว้ดีกว่า  กร๊าก
เอาไว้ให้ลูกกิ้วตอนโต

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
โว๊วว ก็บอกอยู่ ว่าถ้าไม่ได้แต่งแม่กิ้วจะไม่มีบ้านอยู่ แต่งานใช้หนี้ว่างั้นเห๊อะ  กร๊าก กร๊าก
ถ้าไม่มีลูกก็คงไม่ให้แต่ง แม่คงไม่ยอม เลยมีซะเลยอยากมีอยู่แล้ว

คิดว่าตัวเองเด็กไปมั้ย ไม่ค่ะ  ปลื้ม อย่างเดียวที่ไม่พร้อมคงมีแค่เรื่องเรียน  ซึ่ง คนเราไม่เคยแก่เกินเรียน แต่แก่เกินมีลูกอ่ะมีนะ  กร๊าก
นั่นแหละแต่เอาแต่ใว่าอยากมีแต่มันพอดีกะเรื่องอื่นๆด้วย  ชิ

กร๊าก กร๊าก

นี่แหละค่ะที่กิ้วต้องการ กรี๊ดดดดด
นึกดูนะ เราอายุยี่สิบห้า (อาจจะมากกว่านั้น)เริ่มไม่สวยโดยธรมชาติแล้ว ต้องประโคมครีมบำรุงมาเนิ่นนาน
พอแต่งงานปุ๊ป มีลูก ซักยี่สิบเจ็ด  ท้องปุ๊ป ด่างดำมันก็มาตามธรรมชาติ
ท้องก็แตก หุ่นก็ไม่เฟิร์ม อายุก็มากแล้ว จะให้ฟื้นตัวอย่างสาวๆคงยาก   เห็นมั้ยเค๊อ
โวย

ห่วงสวยนะเนี่ย ถึงได้รีบมี  กร๊าก
รีบมีตอนที่กำลังตัวๆจ๊ะ ตัวๆจ๋า  กรี๊ดดดดด เราอ้วนเป็นอึ่งอ่าง ก็ยังน่ารักในสายตาสามี
แต่ถ้ากิ้วยี่สิบปลายๆ หรือแต่งงานนานแล้วถึงมี (เพราะมียาก)ถ้ากิ้วเป็นอึ่งอ่าง ยังจะตัวๆจ๊ะตัวๆจ๋า มั้ย ก็ไม่แน่ใช่มั้ยคะ  เศร้า
นี่แหละเหตุผลประหลาดๆของกิ้ว  กร๊าก กร๊าก

แล้วก็จะออกไปแอ่วกะลูกด้วย   ด๊า~~~~~ ลันล้า~

เกิน ยี่สิบห้า ก็ยังสวยย่ะ สวยธรรมชาติด้วย ยี่สิบเจ็ดก็ยังสวย ชิ  ชิ  แต่รุ้เลยนะว่าไม่ฟื้นตัวง่ายๆอย่างสาวๆ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
ไอเดีย  เริ่ดดดดดดดด  กรี๊ดดดดด

\\ เสร็จแล้วพอลูกไอ้กิ้วโต  ก็เป็นหลานของบอร์ด

รับน้องโดยการรวบรวมโพสไอ้กิ้วและเอก เผาทั้งพ่อและแม่ ให้ลูกกิ้วอ่าน บอกว่าเป็นที่รักของชาวฟอนต์มากกก  ฮี่ๆ

หมอแมวตัดหน้า กรี๊ดดดดดดดด  โวย โวย โวย โวย โวย

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
เปล่านะ กิ้วอยากมีอยู่แล้ว พี่เอกก็อยากมีด้วย เจอคนร่วมอุดมการณ์พอติดก็ตติดไม่ได้คุม แต่กว่าจะติด  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ขอบคุณค่ะหมอแมว  เกย์ออก
ตัวเล็กอ่านแล้วคงงง ว่าตกลงตั้งใจมีรึเปล่าวะเนี่ย   ฮี่ๆ

โอ๊ะตัดหน้า  โวย
ของพี่รส
ก็ใช่อ่ะดิ มันฟื้นตัวยากแล้วกิ้วไม่ใช่คนช่างมาประโคมผิวอยู่แล้ว มีตอนอายุมากๆนะ จบๆๆๆๆ อี๋~

ตัดหน้า โวย

ลูกกิ้วคงดีใจ  ฮือๆ~

http://www.diarylove.com/mydearest/

ของพี่กีกี้.

ไม่ดูเรตนะกิ้ว.

พยายามเขียนเรื่อยๆ แล้วเซฟเก็บไว้

ลูกโตขึ้นมาจะได้มาอ่าน ปลื้ม

exteen ก็ได้นี่กิ้ว. สมัครง่ายๆ เขียนเลยๆเจ๊เชียร์

มันอบอุ่นจริงๆนะ ขนาดเจ๊ไม่รู้จักเค้า เจ๊อ่านแล้วเจ๊ยังน้ำตาจะไหลเลย

ยิ่งตอนวันที่เค้าแต่งงานน่ะ

อยากแต่งมันซะปีนี้  โวย

(ตังค์ยังไม่มี หน้าแตก)

ห๊ะ! อะไรนะ!!!

พอแต่งงานปุ๊ป มีลูก ซักยี่สิบเจ็ด  ท้องปุ๊ป ด่างดำมันก็มาตามธรรมชาติ
ท้องก็แตก หุ่นก็ไม่เฟิร์ม อายุก็มากแล้ว จะให้ฟื้นตัวอย่างสาวๆคงยาก   เห็นมั้ยเค๊อะ
โวย

กันยานี้ 24 แล้ว...  แสดงว่าต้องรีบประโคมผิวแล้วอะดิ!! โวย
ละอีกสองปีกว่าจะจบ! กว่าจะแต่งงานมีลูกอีก!!

ทั้งอึ่ง ทั้งด่าง ทั้งลายสินะป่านนั้น  โวย

*กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดด*

อันบัน ♥
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 74