หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 74

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถาม กิ้วตอบ  (อ่าน 268783 ครั้ง)
จะตั้งชือลูกว่าหมี ใช่หรือไม่ เพราะอะไร

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ก็ไม่ถามไรมากมายครับ คนเราไม่เริ่มก็ไม่พร้อมหรอกครับ  เจ๋ง

ว่าที่คุณแม่ อายุยังน้อย ก็ พอ ๆ กับเพื่อนผมหล่ะครับ ตอนนี้ ลูกเค้า 11 ละ แม่ 28 เอง  กรี๊ดดดดด

อย่างน้อย ผมเชื่อว่า ลึก ๆ คนที่เป็น พ่อ - แม่ คน อยากให้ลูกได้ดี และเป็นคนดีทั้งนั้น  ฮี่...

ก็ฝากว่าที่คุณแม่ ดูแลเด็กน้อยให้ได้ตามที่คุณแม่ตั้งใจก็พอแล้วครับ  ปลื้ม

ผมเองก็อยากมีลูกนะ แต่ไม่มีโอกาศละ  ฮือๆ~ เพราะคนเราทุกคนมีหน้าที่ ที่ต้องทำทั้งนั้นครับ เราเลิือกเกิดไม่ได้ แต่เลือกที่จะเป็นได้  ไหว้

ท้ายนี้ขอให้ว่าที่คุณแม่ และเด็กน้อง สุขภาพ แข็งแรง และ ปลอดภัยครับ  ไหว้
ขอบคุณค่ะ  :25:ทำไมไม่มีโอกาสแล้วหล่ะคะ หรือว่า!!!!!!!  อ๊ากกกกก

แล้วจะกลับไปเรียนอีกมะ หมีโหด~
แน่นอนค่ะ หมีโหด~
เดี๋ยวรอซักปีจะกลับไปเรียนต่อ แล้วก็ให้พี่เอกต่อโทจบก่อนกิ้วค่อยต่อโท  กรี๊ดดดดด
เรียนเร็วจบไวๆ  ลันล้า
มีใครรู้จักโมเดลลิ่งบ้างคะฝากให้หน่อย อยากหางานทำ  ฮือๆ~

คือในความพร้อมเนี่ยรสไม่ได้ว่าเรื่องอายุนะคะ เอ่อไงดีล่ะ ช่างมันเต๊อะ จริงๆแล้วรสอิจฉาอ่ะ เค้าอยากมีลูก แต่ไม่มีสเปิร์มแค่นั้นเอ๊ง อยากได้

แฝดด้วยแหละ กรี๊ดดดดด 

แล้วก็เรื่องคลอดน่ะ จริงๆแล้วเค้ามีสมุนไพรนะ ที่ไม่ให้หลวมอ่ะ แล้วก็อยู่ไฟมันช่วยได้ สุขภาพคุณแม่ฟื้นเร็วกว่าผ่าอีกนะคะ

ถามอีกนิดพักอยู่แถวไหนอ่ะคะ ว่างๆจะไปเยี่ยม เจาะจงนิดนะ ไม่ใช่บอกว่ารังสิต จบเลยนะนั่น เกย์ออก
ตอนนี้กิ้วอยู่ตรงข้ามฟิวฯรังสิตค่ะ แต่อาจจะย้ายนะ ถ้าคลอด คลอดที่แพทย์รังสิตค่ะ
ถ้ามาเยี่ยมตอนนี้คงต้องเอาน้ำราดทั้งห้อง ร๊กกกรก  กร๊าก
กิ้วนึกไม่ออกไงว่าพร้อมเรื่องไหน  กร๊าก
เพราะเรื่องค่าใช้จ่ายพ่อมันรับเต็มอยู่แล้ว ปัญหาที่กิ้วมีชัดๆคือเรียนยังไม่จบนี่แหละค่ะ
แต่ก็นะ รีบๆมีก่อนจะไม่ได้มี  เกย์ออก
ไม่เป็นไรผ่านี่แหละค่ะ ไม่ต้องโด๊ป   แต่กลัว  ฮือๆ~
คลอดเองก็กลัวเคยดูวีดีโอ กรีดดังชึ๊บ!!! โอ๊ยย  จะเป็นลม  ฮือๆ~

เออ ตอนท้องเอ็งได้บำรุงอะไรเพิ่มมั้ย

รึแบ่บ เอาพงเอาเพลงให้ลูกฟังป่ะ?

ถ้าเอ็งทำ รอดูลูกเอ็งโตก่อน ถ้ามันดีจริง ตอนชั้นท้องจะได้ทำตาม  กร๊าก

ฟังเพลงนมัสการอ่ะเจ๊  โมสาทนี่ไม่ไหวๆฟังแล้วเหมือนจะลอย หลอนๆ  กร๊าก
เรื่องบำรุงก็ทานแค่นมอ่ะค่ะ ทานผักผลไม้เยอะ ปกติก็กินอยู่แล้วนะ กิ้วไม่ชอบทานเนื้ออ่ะ
เคยพยายามทานน้ำขิง ซองเดียวจบ  แบร่
เผ็ดๆๆ  หมอสั่งห้ามทานชาด้วย
เรื่องของกินกิ้วทานเยอะอยู่แล้วเลยไม่รู้จะเพิ่มอะไร นี่ก็วันละแปดมื้อได้
บักเอกกลุ้มใจถึงกับบอกว่า จะเอาไปคืนแม่ กินเยอะ  กร๊าก กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
อ้าวหลุดไปสองอัน  ปลื้ม

เฮ้ย!! ทรรศนะคติที่มีต่อเอ็งเปลี่ยนไปเลยว่ะ กิ้ว

ไม่รู้จะให้อีโมไหน เอาอีโมนี้ไปแล้วกัน

เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก

ขอบคุณค่า  เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก
เปลี่ยนเป็นสาวน้อยน่ารักจุ๊บๆชิมิล่า   ลันล้า~

จะตั้งชือลูกว่าหมี ใช่หรือไม่ เพราะอะไร
ไม่ช๊ายยยยย  โวย
เพราะว่าเดี๋ยวนางฟ้าหมีจะโดนแย่งงาน  กรี๊ดดดดด
เออ มานึกขึ้นได้เนอะว่าเพื่อนกิ้วที่ชื่อหมี แม่มันคิดยังไง  กร๊าก กร๊าก

ไรยะ  โวย

ทำไมต้องชื่อ กนกรัตน์ หรอครับ ปลื้ม

ไอคิว135นี่ ทำอะไรได้บ้างครับผม ยิ้มน่ารัก

โอ๊ย ย ย ย ปวดหัว- -  ต่อเพลงมาแล้วเล่นไม่ได้ T^T ลืมซะหมดขนาดนี้!! จะทำไงดี!!!
ไอคิว135นี่ ทำอะไรได้บ้างครับผม ยิ้มน่ารัก
เอ๊ะ ถามอย่างงี้หมายความว่าไง ง่ะ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~

เตรียมตัวรับเซตแฟชั่นคุณแม่ยังสาวแล้วรึยังคะ แล้วยังไงบ้าง กรี๊ดดดดด

ถ้าตอบกางเกงเล ผ้าถุงนะ ตูจะ... เอือม

ปล.เห็นน้องสาวเพื่อน เป็นคนท้องที่เปรี้ยวขาดใจจริงๆ  เกย์ออก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
กิ้วก็เปรี้ยวเอาเรื่องเหมือนกันนาเจ๊ส้ม ฮิ้ววว

ไม่อาบน้ำตั้งสามวัน ไม่เปรี้ยวก็บ้าแล้ว

แล้วพี่กิ้วจะแบ่งเวลายังไงกับเรื่องเรียนกับเลี้ยงลูกอะค่ะ
ตอนนี้คือดรอปไว้ หรือว่ายังไงกัน  โห
แล้วแต่งงานล่ะ กรี๊ดดดดด อยากเห็นน้องในงานแต่งงานด้วยอะ  กรี๊ดดดดด
ท่าจะน่ารัก  ลันล้า
กิ้วก็เปรี้ยวเอาเรื่องเหมือนกันนาเจ๊ส้ม ฮิ้ววว

ไม่อาบน้ำตั้งสามวัน ไม่เปรี้ยวก็บ้าแล้ว

ไอซ์ล่ะก็  เกย์แอบ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
พี่กิ้ว (ขอเรียกงี้นะครับ) เคยคิดอยากทำอะไรที่เหมือนว่าคนท้องไม่น่าทำได้มั้ยครับ

เช่นแบบใส่เสื้อยืดกางเกงยีนส์ (ตอนนี้นะ) ไปชอปปิ้งที่สยามไม่ก็จตุจักรไรงี้อ่ะ  กร๊าก

ไม่ใช่ไรหรอก อยากเห็นภาพน่ะครับ (ฮา)
เมื่อไหร่จะมีเลี้ยงงานแต่งสำหรับชาวฟอนต์มั่งคะ  หมีโหด~

ทำไมต้องชื่อ กนกรัตน์ หรอครับ ปลื้ม

มันส่งผลให้มารยาหญิงมีประสิทธิภาพมากขึ้นค่ะ  เกย์แอบ
อยากลองมั้ย  เกย์ออก
หลอกให้คนทำตามใจก็ได้นะ  ขอแค่ฉลาดกว่า  (อิอิ)
แต่อยู่กะผู้ชายคงทำอะไรได้ไม่มากหรอกค่ะต้องกะสาวๆ ผู้ชายดีแต่สั่ง ดูถูกและวิ่งทางตรงซื่อๆ มีไว้ก็เปล่าประโยชน์
อ้อ ไอคิวเท่าที่กิ้วมีเนี่ย ช่วยให้กิ้วด่าไวขึ้นหลายเลเวลเลย ลองมั้ยคะ

เตรียมตัวรับเซตแฟชั่นคุณแม่ยังสาวแล้วรึยังคะ แล้วยังไงบ้าง กรี๊ดดดดด

ถ้าตอบกางเกงเล ผ้าถุงนะ ตูจะ... เอือม

ปล.เห็นน้องสาวเพื่อน เป็นคนท้องที่เปรี้ยวขาดใจจริงๆ  เกย์ออก
กิ้วยังใส่ชุดเมตได้นะ  กรี๊ดดดดด
มีชุดพริ้วๆเต็มเลย บางชุดใส่แล้วดูเหมือนไม่ท้องคนไม่ยอมลุกให้นั่งบนรถเมล์อ่ะค่ะ  เศร้า

ชิ
ใจร้าย ลูกกิ้วดิ้นจะอาบน้ำทุกวัน กิ้วอาบทุกวันนะ  โวย
แต่วันละครั้งเอง   คริคริ

แล้วพี่กิ้วจะแบ่งเวลายังไงกับเรื่องเรียนกับเลี้ยงลูกอะค่ะ
ตอนนี้คือดรอปไว้ หรือว่ายังไงกัน  โห
แล้วแต่งงานล่ะ กรี๊ดดดดด อยากเห็นน้องในงานแต่งงานด้วยอะ  กรี๊ดดดดด
ท่าจะน่ารัก  ลันล้า
กิ้วดรอปปีนึงอ่ะลั่น 
แล้วค่อยกลับไปเรียน อยากเอนท์ใหม่ด้วย คณะที่เรียนตอนนี้รู้สึกไม่ถูกใจ เรื่องมากนั่นเอง  กร๊าก
แต่งงานใหญ่ๆแบบจริงจังคงมีน้องไปด้วยค่ะ ใส่หน้าดอกไม้ แม่มันจะได้ไม่ต้องถือดอกไม้ เอาลูกโยนซะเลย  กร๊าก กร๊าก
อ้อ ถ้าระหว่างเรียน ก็มีแม่กะพี่เอกเลี้ยงค่ะ พี่เอกไม่ทำงานทำการ  กร๊าก
ตอนเย็นมากิ้วก็มาเลี้ยงต่อ ฟังดูแย่ๆแต่คงทำได้แค่นี  ฮือๆ~

พี่กิ้ว (ขอเรียกงี้นะครับ) เคยคิดอยากทำอะไรที่เหมือนว่าคนท้องไม่น่าทำได้มั้ยครับ

เช่นแบบใส่เสื้อยืดกางเกงยีนส์ (ตอนนี้นะ) ไปชอปปิ้งที่สยามไม่ก็จตุจักรไรงี้อ่ะ  กร๊าก

ไม่ใช่ไรหรอก อยากเห็นภาพน่ะครับ (ฮา)

<<<<<ในอวตารไง นั่นสามเดือนแล้วกิ้วก็ใส่ยีนส์กะเสื้อกล้าม   กร๊าก
สยมกิ้วก็ยังไปนะจตุจักรก็ไป แม่ด่าด้วย ว่าคนท้องที่ไหนเค้าไปกัน  กร๊าก
กิ้วยังใส่กางเกงสั้นแว๊นๆอยู่นะ   กร๊าก
อู๊ยยยยเยอะ  กร๊าก

[/quote]
เมื่อไหร่จะมีเลี้ยงงานแต่งสำหรับชาวฟอนต์มั่งคะ  หมีโหด~
รออีกหน่อยน่า เดี๋ยวพร้อมปุ๊ปแต่งให้ดูปั๊ป  เกย์ออก

กิ้วคิดว่าตัวเองเด็กไปไหม
ถึงจะบอกว่าอยากมี หรือว่าพร้อมแล้วก็ตาม
ทำไมไม่รอให้เรียนจบก่อน ทำไมรีบร้อนขนาดนั้น (ถึงจะบอกว่ากลัวตาเอกจะแก่ก็ตาม)

อย่างนี้พอลูกโตแล้ว เราก็ยังไปทำตัววันรุ่นกับลูกได้ใช่ไหม?  ปลื้ม

อันบัน ♥
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 74