หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24 25 26 27 ... 74

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถาม กิ้วตอบ  (อ่าน 274950 ครั้ง)
ตูไม่แกว่งแฮะ..

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo

เศร้า ลุงโก้

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แต่แน่นๆ ที่คอ...
เพื่อนบอกมึงพันหลายรอบ

สายกล้องเหรอครับ  กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

รีโมทมั้ง
(ปั่นเนียนๆ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มี.ค. 2008, 16:53 น. โดย โก้ » บันทึกการเข้า

ไม่เข้าใจ  ฮือๆ~

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ลุงโก้ดูหวาดกลัว  กร๊าก กร๊าก
ตุงค่ะ บางทีมองลงมา(ในมุมกิ้ว)เห็นเลยว่าท้องเบี้ยว
คือถ้าเค้าถีบแล้วหดขาก็ไม่เจ็บมากค่ะแต่ถ้าเค้าิงออกมาเนี่ยเจ็บค่ะเจ็บแปล๊บๆเลย
ส่วนใหญ่กิ้วก็จะโวยวายกะเค้านะ แต่ไม่รู้รู้เรื่องเปล่า แต่กิ้วใช่วิธีเขย่าท้อง  กร๊าก
เขย่าๆๆๆ ให้เค้ากลิ้งไปทางอื่น ได้ผลจริงๆรึเปล่าไม่รู้ แต่ซักพกัก็ลอยตุ๊บป่องไปทางอื่นจริงๆนะ   คาดว่าคงเวียนหัวแล้วลอยไปอ้วก   กร๊าก กร๊าก

ไม่ไหว ๆ ฮา  เกย์ออก  ลูกคงคิด โอ้ย ๆ แม่แกล้งนู๋ไมเนี่ย ??

ไม่เข้าใจ  ฮือๆ~

กร๊าก

ลูกแกล้งกิ้วก่อนนี่นา  ใช่ซี้~

กิ้วไม่เข้าใจจริงๆนะพี่เอ  ฮือๆ~

คือตรงนั้นของพวกเราครับ ก็ XXX ง่าครับ

ถามครับ
พี่กิ้วรู้ไอคิวตัวเองได้ยังไงครับ(ตูไม่เห็นรู้เลย ซ้าดดดดดดดดดดด TTwTT)

พี่กิ้วคิดยังไงกับแอร์กี่ครับ

http://www.youtube.com/watch?v=9ntDWzqxQAc

ถามครับ
พี่กิ้วรู้ไอคิวตัวเองได้ยังไงครับ(ตูไม่เห็นรู้เลย ซ้าดดดดดดดดดดด TTwTT)

ใครไม่เคยเล่นบ้างคะ  ง่ะ

พี่กิ้วคิดยังไงกับแอร์กี่ครับ

http://www.youtube.com/watch?v=9ntDWzqxQAc
พี่เอเนียนนะคะ หมีโหด~

อยากให้พี่กิ้วแสดงทรรศนะเกี่ยวกับกองทัพตุรกีบุกเข้าอิรัก เปิดฉากไล่ล่ากลุ่มกบฏแบ่งแยกดินแดนชาวเคิร์ด ครับ

กินรอบวง
 แหยะ  ชาวเคิร์ดคือใครคะ

หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24 25 26 27 ... 74