หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26 ... 74

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถาม กิ้วตอบ  (อ่าน 274951 ครั้ง)
เมื่อคืนดิ้นเยอะจนเหมือนจะแหวกออกมาเลยแหละ  ใช่ซี้~
คนมาจับนี่รู้สึกเลยนะแต่กิ้วเจ็บ จับไปเจอแท่งยาวๆค้ำพุงอยู่คิดว่าน่าจะเป็นขา กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
พอโดนดุเค้าก็เลยหดตัวไปอิงอีกข้าง ... นั่นคือกระเพาะฉี่กิ้ว   ฮือๆ~
เลยรู้สึกเหมือนปวดฉี่ตลอดเวลา แต่พอฉี่ออกมานิดเีดียว  ฮือๆ~

ไปดูไดอารี่คุณแม่มา ก็เพิ่งนึกขึ้นได้ว่าเคยถ่ายรูปที่ตรวจตั้งครรภ์ไว้เหมือนกันนี่นา  กรี๊ดดดดด

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ที่เป็นขีดๆน่ะเหรอครับ  งง

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!

เมื่อคืนดิ้นเยอะจนเหมือนจะแหวกออกมาเลยแหละ  ใช่ซี้~

นึกถึงตัวอ่อนเอเลี่ยนอ่ะ  ง่ะ

กี่เดือนแล้วเนี่ยจ๊ะกิ้ว   กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ห้าเดือนค่ะพี่พลัม   กรี๊ดดดดด
เหมือนเอเลี่ยนจริงๆนะ แบบว่าเอามือลองกดเบาๆเจอแท่งปูดๆในท้อง  เหวอ
คาดว่าคงไม่ใช่ไอ้ปู๋  กร๊าก น่าจะเป็นขาแขนมากกว่า เพราะถ้าเป็นไอ้ปู๋ คงน่าตกใจน่าดู  กร๊าก กร๊าก
ที่เป็นขีดๆน่ะเหรอครับ  งง
ค่ัะ กิ้วถ่ายรูปเก็บไว้เฉยๆ แต่ของคุณแม่ที่ไปอ่านมาเค้าเก็บไว้เลย แต่ไม่ไหวๆเหม็นฉี่  อี๋~

กี่เดือนแล้วนะกิ้ว.. จับๆกดๆ ดูแล้วเจอปูดๆ เนี่ยนะ   โห

ว่าแต่เตรียมเชคโรงพยาบาลรึยัง ว่าจไรงพยาบาลไหน เค้าว่ากันว่าคนท้องมักจะมีสัมผัสพิเศษนะเอ้อ 

วันคลอดบอกเอก เอาโน้ตบุคไปด้วย สาวกจะได้เชียร์ออนไลน์ อ้อ ขอเลขห้องด้วยนะ จะไปแทงหวย หมีโหด~

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
กิ้วรู้สึกว่าลูกพลิกตัวไปมาตั้งแต่ปลายๆเดือนสามแล้วค่ะ
พอช่วงเดือนที่ผ่านมา(เดือนห้า) เค้าเริ่มดิ้นแบบว่า  เอือม
นี่ตอนพิมพ์ก็กระทุ้งท้องออกความคิดเห็นด้วยนะเนี่ย  กร๊าก
ใครพูดอะไรถึงไม่ได้เลย ออกความคิดเห็นทุกเรื่อง  กร๊าก
กิ้วคลอดที่แพทย์รังสิตค่ะ ไม่รู้ว่ามีอะไรรึเปล่า  เอือม  แต่แพคเกจห้องเดี่ยวพิเศษ คนไปเฝ้าได้   ลันล้า
แต่ตอนแม่กิ้วคลอดน้องก็มีคนเฝ้านะคะ แต่อากงที่เพิ่งเสียพอดี๊พอดีก็ยังมาหาจนได้ คนมาเฝ้าด้วยไม่ช่วยอะไร  ฮือๆ~

เมื่อคืนตีกะลูกทั้งคืน แม่จะนอนลูกดิ้น นอนไม่หลับ ฮือๆ~

แพทย์รังสิตก็ดีครับ

ผมเคยโดนคนไข้รพ.นั้น ขับรถชนรถผม แล้วโบ้ยว่าผมผิด

ฝังใจเลยครับ  เอือม

ปล. ไม่เกี่ยวกับรพ. หรอกครับ

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก  ตกใจหมดนึกว่าหมอ

มันตุงๆ มั้ยอะ
ผมนึกภาพเอเลี่ยนจะออกจากท้อง

มันตุงท้องมั้ย
แล้วรู้สึกมั้ยว่ามือ เท้า หรือส่วนไหนโดน
รู้สึกไง

คุยรู้เรื่องมั้ยเวลาบอกให้หยุดทำ
 (เหงื่อแตกพลั่ก)

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo

อย่างงี้..แนะนำให้พี่โก้ ลองเสกเด็กเข้าท้องดูค่ะ  หมีโหด~

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ลุงโก้ดูหวาดกลัว  กร๊าก กร๊าก
ตุงค่ะ บางทีมองลงมา(ในมุมกิ้ว)เห็นเลยว่าท้องเบี้ยว
คือถ้าเค้าถีบแล้วหดขาก็ไม่เจ็บมากค่ะแต่ถ้าเค้าิงออกมาเนี่ยเจ็บค่ะเจ็บแปล๊บๆเลย
ส่วนใหญ่กิ้วก็จะโวยวายกะเค้านะ แต่ไม่รู้รู้เรื่องเปล่า แต่กิ้วใช่วิธีเขย่าท้อง  กร๊าก
เขย่าๆๆๆ ให้เค้ากลิ้งไปทางอื่น ได้ผลจริงๆรึเปล่าไม่รู้ แต่ซักพกัก็ลอยตุ๊บป่องไปทางอื่นจริงๆนะ   คาดว่าคงเวียนหัวแล้วลอยไปอ้วก   กร๊าก กร๊าก

แหมน่าสนุก  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เจ็บนะ  คริคริ

เขย่าเลยเหรอ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

คือพี่สาวท้องมา 2 คนแล้ว
เห็นตั้งกะท้องเล็ก ยันท้องตุง
เหมือนบอลลูนที่มันลอยต่ำๆ
เคยขอจับนะ แต่ไม่ไหว ได้ประมาณ 1 วิแล้วเลิก

กลัวมันระเบิด

อีกคนคืออาจารย์สมัยเรียน ม.5
จำได้ว่าแกเดินแอ่นไปข้างหลัง ท้องตุงมาข้างหน้า
แล้วก็เดินเหมือนคนเก๋าๆ จิ๊กโก๋ คือมือแกว่ง ส่ายไปหน้าหลัง (นึกภาพออกไหม)

เหมือนหมีตัวใหญ่ๆ เดินเข้าโรงเรียน..
ต้องไปรับแกปากประตูเป็นเวลา 6 เดือน
ช่วยพยุง ถือของให้ คือสงสารน่ะ กลัวแกใช้เวลาเดินนาน

ดีแล้วตููเป็นผู้ชาย  อี๋~

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo

เป็นผู้ชายก็อึดอัดนะครับ แกว่งไปแกว่งมาเหมือนกัน  อี๋~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26 ... 74