หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 74

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถาม กิ้วตอบ  (อ่าน 274982 ครั้ง)
อ่านมาตั้งนาน หักมุมตรง ป.ล. กร๊าก

เกย์ออก/

แม่ ฟ้าก็แต่ง 18 คลอดเสร็จ 19
ปล. ลูกแฝดต่างหาก  อืมมมมห์

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข

เกย์ออก/

แม่ ฟ้าก็แต่ง 18 คลอดเสร็จ 19
ปล. ลูกแฝดต่างหาก  อืมมมมห์

อย่ามาเป๋นะ  โวย

แล้วตูเจือกอะไร  กร๊าก
แฝดเหรอ  กรี๊ดดดดด   น้องสาวใช่มั้ย   พี่อู๋ เรามาเป็นคู่เขย กันมั้ย  กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แฝดเหรอ  กรี๊ดดดดด   น้องสาวใช่มั้ย   พี่อู๋ เรามาเป็นคู่เขย กันมั้ย  กรี๊ดดดดด

ลันล้า เปล่า คู่พี่สาวนะ เอามั๊ย 30 แล้ว ยังโฉด เอ้ย โสดสนิท(กับคาน) อยู่เลย

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ขอ อนุญาตแนะนำนิดหนึงนะ   เรื่องที่ว่า เอาตัวเราเป็นศูนย์กลางอะ   คือสำหรับผมคิดว่า 
ศูนย์กลางของเรา มันต้องประกอบไปด้วยความรับผิดชอบที่มีต่อสังคมด้วยนะ     หมีโหด~

เกี่ยวมั้ย  คงเกี่ยวแหละ  กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ก็ใช่ รับผิดชอบต่อสังคม แต่อย่าเอาตัวเราไปตัดสินคนอื่น
เราไม่รู้เหตุ ถ้าตัดสินแค่ใช้สายตามองผลนะจ๊ะ  อืมมมมห์
กูคั่น 

เลวยั้นเงา
ใช่ อย่าเอาตัวเองไปตัดสินคนอื่น เพราะคนอื่นคือคนอื่น ไม่ใช่ตนเอง งงมั้ย เกย์ออก

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
ยังงี้ ผู้พิพากษาก็ตกงานสิครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คือบางทีก็รู้หรอกว่าไม่ชอบ

แต่บางที ก็หัดปล่อยวางได้ก็จะดีนะ 

เลวยั้นเงา
ยังงี้ ผู้พิพากษาก็ตกงานสิครับ

ไม่เกี่ยวกั๊น  โวย

อันนั้นมันมีบทกฎหมายนะเจ้าคะ ไม่ได้เจ้าค่ะ  เหลือบ

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
ตามนั้นแหละ  เกย์ออก

ทุกคนมีสิทธิ์ไม่ชอบไม่เห็นด้วย
แต่การออกความเห็นใช่จะดีเสมอไป
โดยเฉพาะความเห็นที่มันบั่นทอน
ไม่ช่วยก็ไม่เป็นไร แต่ไปบั่นทอนความรู้สึกเขามันไม่ดี

ปล. การรับผิดชอบ โดยการทำลายไม่ใช่วิธีที่ถูกที่ควร
ปลลล. อยากให้พี่ยักษ์เอาขึ้นหิ้งง่ะ รู้สึกว่าบางเรื่องขาจรมาอ่านแล้วมัน ...  ฮิ้ววว
มันอะไรครับ

นี่แหละๆ ที่สนใจ ว่ามันอะไร

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ศูนย์กลางของเรา มันต้องประกอบไปด้วยความรับผิดชอบที่มีต่อสังคมด้วยนะ   

เห็นด้วยกะจักรีนะคะ

ตอนแม่ดาท้องดาก็ยังเรียนไม่จบนะ

เรียนป.โทอยู่ แล้วไปสอบครู ดันติดก็เลยหยุดเรียน
แล้วก็เจอพ่อ แต่งงาน มีดา อาจารย์มาตามให้ไปทำทีสิสให้จบ
เลยได้ทั้งปริญญาโท แล้วก็โทต๊องด้วย
(ได้ไปงานรับปริญญาแม่ด้วยแหละ)

แต่โดยส่วนตัวดา และสังคมรอบตัวดา
ที่อาจจะเป็นพวกบางคนอาจจะคิดว่า หัวเก่า หัวโบราณ ใจแคบ
หรืออะไรก็ตามแต่ ดาก็เลยคิดอีกแบบ

แต่ชีวิตใครก็ชีวิตมัน ใครจะทำอะไร จะตัดสินใจยังไง คนอื่นก็ไม่เกี่ยวอยู่แล้ว
็ก็ขอแค่ให้มีความรับผิดชอบและความอดทนเยอะๆละกันค่ะ

โชคดีนะ

ปล. ไม่ได้ซีเรียส หรือเครียดอะไรสักนิดเลยนะคะ แค่อยากโพส กร๊าก

โอว ปั่นกันกระจุย มีคนตัดหน้าคุณตั้ง 6 คนแน่ะ โวยนี่ดาพิมพ์ช้าขนาดนี้เลยเหรอเนี่ย
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 74