หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ ดิเกเทอริ่งงงงง!  (อ่าน 73819 ครั้ง)
ต้องใช้ไม้สอยลงมา

ความรักอยู่ไหนน้าา....
เดวา นี่น่าเล่นครับ

เดี๋ยวว่างๆจะศึกษาดู

ส่วนเกมกระดานนี่หมายถึง

หมากรุกฝรั่ง โกะ หมากข้าม หมากรุกจีน หมารุกไทย โอเทลโล่ อะไรจำพวกนี้ครับ<--เป็นทุกอย่างไม่เก่งซักอย่าง  ฮือๆ~

จากข้อมูลของน้องเฟิร์น ดัมมี่ก็ถือว่าเข้าข่ายเดวาเคิร์สด้วยนะสิ  ฮิ้ววว
พูดถึงดัมมี่ เล่นไม่เป็นครับ แต่อยากรู้เค้าเล่นกันอย่างไง งงกับศัพท์ดัมมี่ครับ

เดวา นี่น่าเล่นครับ

เดี๋ยวว่างๆจะศึกษาดู

ส่วนเกมกระดานนี่หมายถึง

หมากรุกฝรั่ง โกะ หมากข้าม หมากรุกจีน หมารุกไทย โอเทลโล่ อะไรจำพวกนี้ครับ<--เป็นทุกอย่างไม่เก่งซักอย่าง  ฮือๆ~

^
^
^
เล่น Othello ล่ะ  ลันล้า

อันบัน ♥
พูดถึงดัมมี่ เล่นไม่เป็นครับ แต่อยากรู้เค้าเล่นกันอย่างไง งงกับศัพท์ดัมมี่ครับ

งั้นเอาอุปกรณ์ กับ ค่าหน่วยกิตมา เดี๋ยวป๋าสอนให้ ฮี่ๆ

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
เจอฟิวชั่นรวมร่างเจ็ดใบ น๊อคสีโต แถมมืดด้วยเข้าไป
พลังทำลายล้างระดับโคตรเทพเต็ม MAX ไม่มีสิ่งใด
ป้องกันได้ ไม่มีตังค์กินข้าวไปหลายวัน  เอือม

เคยโดนมาแล้วสองรอบ ถึงกับหมดตูดกันไปเลยทีเดียว

ถ้าตีโง่ด้วยนี่ฮาเลยนะครับ  กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แถมโง่ 2 ดอกจิกด้วยนะ
ทำไมถึงโง่ละครับ ไม่เข้าใจ

มีครับ ส่วนผมยังไม่ทันได้จั่วเลย
เรียงตามลำดับคิวเล่นดังนี้

ตีโง(โต) --- น๊อคสีโต --- ตัวประกอบ 1(ตูยังไม่ได้จั่ว) ---  ตัวประกอบ2(ยังไม่ได้จั่ว อมโตอีกตะหาก)  กร๊าก
ตีโง่โดนตัวประกอบ 2 ฆ่าทิ้ง กร๊าก

ยังไม่ได้จั่วนี่ เพิ่มเริ่มเลยเหรอครับ  ง่ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

งั้นเอาจั๊วไปแทน  หมีโหด~

Las Noches Rubicundior
ให้ระแวงไว้ก่อนไอ้คนตีโง่ คนน็อคและคนแจกไพ่ฮั้วกัน
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18