หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก. เกดลดา..  (อ่าน 42602 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดครับ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สุขสันต์วันเกิดครับ ย้อนหลังไปหน่อย ไม่เป็นไรเนอะ ลันล้า
ยินดีค่ะ ขอบคุณหลายๆเด้อค่า  ลันล้า

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
สุขสันต์วันเกิดค่ะ
ร่างกายแจ่่มใส สุขภาพแข็งแรงนะคะ
ขอให้คิดอันใดได้กินดังนั้น ลันล้า

ผ่านไปสามวันเพิ่งเห็นสุขสันต์วันเกิดเถิดน้อง
อาหารเงินทองมากองตรงหน้า
กินกันให้ชุ่มฉ่ำอุรา
กินอะไรพี่ไม่ว่าแต่อย่าโกงกิน  อืมมมมห์
สสวก จ้ะ

มีความสุขทั้งกายและใจนะคะ   เกย์ออก

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ฮ่าๆขอบคุณค่ะเจ๊จอย บุ๊คด้วยนะ อ๊ะอัยย์ด้วยจ้า

โกงกินน่ะไม่โกงหรอก มีแต่กินไม่เหลือไม่ให้คนขายโกงได้นี่สิ แหะๆ

วันนี้พี่จะพาไปเลี้ยงหมูกะทะ ยะฮู่  หื่น

สสวก. ครับ (แจ๋ว แจ๋ว)

ตัวคนเดียว :]
ขอบคุณค่ะ  ลันล้า

อ้าว ว่าจะชวนมากินกุ้งเผาที่บ้านอยู่เลย ฮี่ๆ

ไปค่ะ เดี๋ยวบอกเก๋ว่ามีเจ้ามือร่วม  หื่น

สุขสันต์วันเกิดจ้ะ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สุขสันต์วันเกิดจ้ะ  เจ๋ง เจ๋ง

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สุขสันต์วันเกิดจ้ะ  เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12