หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก. เกดลดา..  (อ่าน 42619 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิด มีความสุข มากๆ จ้ะ  เกย์ออก
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สสวก. ครับพี่เกด

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
 ไหว้ สสวก  ครับ

๐ความรักไม่ใช่สิ่งที่มีค่าที่สุดในชีวิต๐แต่ความรักทำให้ชีวิตมีค่ามากที่สุด๐
สุขสันต์วันเกิดครับพี่เกด ขอให้เจอแต่ของอร่อยๆนะครับ  กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ขอบคุณทุกคนที่มาอวยพรวันเกิดเกดลดานะคะ ดีใจจัง  ปลื้ม

ขอให้มีความสุขกันทุกคนเลยนะคะ

ขอบคุณพี่เอ้ที่ตั้งกระทู้ให้คนแรกเลยฮ่าๆ  เจ๊นัท แทน พี่ตั้ม เอ (แหมทำมาเรียกชั้นพี่ขึ้นมาเลยนะงานนี้) บวบ น้องพีช ลุงอ๋า วุฒิ

หมอแมว โตน ฟ้า เฟริน พี่โอ้เอ้ น้องจั๊วสุดหล่อ เจ๊แตน อุ้ย น้องหยุย พี่กัมส์ หนูเดือน จ่าเจฟ ห้าโอ

ลุงโอ๋ ปิงปองเพื่อนเลิฟ บักอู๋ momixzaa ดา ตาล ปิ๊ก *.~qAAp~.* เจ๊ส้ม O-DuM พันเอก (เช่ใช่ป่ะ)

หนูกิ้ว เฮียโก้ แกะน้อย พี่ป้าหน่อย บุ๋ม อาร์ม ตั้ง พี่สะสะสาก เคน บอส neokizza ชาร์ป

และทุกคนที่อวยพรผ่านทางมือถือ เอ็มเอสเอ็น multiply หรือ hi5 ด้วยนะคะ

ขอบคุณทุกคนค่ะ  ไหว้

วันนี้ก็ไปทำบุญถวายสังฆทานมาแล้ว หลังจากกินไอติมอำนวยตรงวังหลังไป แล้วก็กินข้าวตรงท่าพระจันทร์

กินลูกชิ้น กินขนมจีบ กินแตงโม แล้วกลับบ้านมาก็ได้กินพิซซ่าสองถาด ปีกไก่ ต่อด้วยตำซั่ว (เขียนไงนะ) อีก นับว่าคำอวยพรคงเป็นผลแล้วฮ่าๆ

อิ่มมากมายเลยค่ะ ช่วงนี้ก็มีนัดเดินสายกินเป็นว่าเล่นเลย ฮ่าๆ ดีจัง  ปลื้ม

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
อ่านมาตรงถึงของกิน อุทานได้คำเดียวว่า

"โหวววว"   โห โห

กินรอบวง
เที่ยงคืนเด๊ะๆ ของวันที่ผ่านมา
นั่งนินทาเกดกันอยู่ที่บ้านน้าดาวด้วยล่ะเกด เกย์ออก

สสวก นะหนู
โตแล้วก็กินเพื่อสุขภาพบ้างนะ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กินเค้กกัน เกย์ออก

มีความสุขมากๆ ครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เที่ยงคืนเด๊ะๆ ของวันที่ผ่านมา
นั่งนินทาเกดกันอยู่ที่บ้านน้าดาวด้วยล่ะเกด เกย์ออก

สสวก นะหนู
โตแล้วก็กินเพื่อสุขภาพบ้างนะ เจ๋ง

นินทาอะไรพี่แอน ถึงว่าเกดจามไม่หยุดเลย  อี๋~

ฮี่ๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
HBD ครับ..ผม..

มีความสุขมากๆ ครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ขอบคุณนะคะ  ลันล้า

สุขสันต์วันเกิดครับ

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 12