หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 12

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก. เกดลดา..  (อ่าน 42614 ครั้ง)
มีความสุขนะครับ

Today you , Tomorrow me.
สุขสันต์วันเกิดค่าพี่เกด

ขอให้่มีความสุข น่ารักอย่างนี้ตลอดไปค่ะ  ปลื้ม ปลื้ม

there are no regrets in life, just lessons . .
มีความสุขมากๆนะจ๊ะ ร่ำรวยๆ แล้วพาพวกเราไปเลี้ยงทาคุมิบ้างนะ  (อิอิ)

นานๆ จะเข้ามาที

สุขสันต์วันเกิดครับ

กินอิ่ม นอนหลับ เก็บตังค์เที่ยวปายได้บ่อย ๆ เนอะ

งบน้อย
สุขสันต์วันเกิดค๊าพี่เกด ยิ้มน่ารัก
เกดลดา วันนี้วัน คล้ายวันเกิด
ถือกำเนิด ออกมากิน ให้สิ้นซาก
กินไม่หยุด มือไม่นิ่งกินเข้าปาก
ความทุกข์ยาก ไม่ให้มา กล้ำกลายเอย
ขอให้เจ๊เกดได้กินของอร่อยเยอะๆ ค่ะ กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สสวก.ครับ  กรี๊ดดดดด น่ารักไปนานๆนะครับ  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้

(เกิดวันเดียวกับพี่ผมเลย)
ขอให้สวยตลอดเวลา ยิ้มน่ารัก

อูยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

อย่าลืมไปทำบุญนะสาว หึหึหึ
ปีนี้ไม่มีฉันไปด้วย ไม่ต้องเหงานะ จ๊ะ ฮี่ๆ
จะแผ่เมตตาไปให้  ปลื้ม

สุขขี สุขโข สโมสร(นักศึกษา) ฮ่าๆๆ
จุ๊บส์
ขอให้ได้กินแต่ของอร่อยๆไปตลอดเลยนะ เกย์ออก

ขอให้เจอแต่สิ่งๆๆๆ สมหวังทุกอย่าง รวยๆๆ จ๊ะ ยิ้มน่ารัก

สุขสันต์วันเกิดนะคะ
ขอให้มีกินมีใช้ อร่อยตลอดไปค่ะ กรี๊ดดดดด
HBD ค่ะพี่เกด.  กรี๊ดดดดด

ขอให้ได้กินของอร่อยไม่อ้วนตลอดไปน่อ ลันล้า

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 12