หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 53

ผู้เขียน หัวข้อ: Font Star Team ลงสนาม  (อ่าน 245129 ครั้ง)
0870603132  ครับ 

โพสต์กันตรงนี้เลยนะครับ 

ขออนุญาตแจกเบอร์   โทรจีบได้ตามสบาย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เดี๋ยวจะโทรไปชวนทำประกัน + บัตรเครดิต  กร๊าก
ผมโทรไปปรึกษาเรื่องการมุขได้ไหมครับ  เกย์ออก

ความรักอยู่ไหนน้าา....
พยายามหน่อยนะครับ  ผมไม่ค่อยรับสาย  พยายามโทรมาดังๆ  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เบอร์สวย เจ๋ง

กำลังโหลดข้อมูล .....
ถึงว่าล่ะพี่โอ๋ชวนยิกๆ ว่าเสาร์นี้มาป่าววว  มาเล่นบอลกันนี่เอง

มีเด็กเสิร์ฟน้ำแล้ว  จะไปเป็นเด็กเดินยาดม ยาลม ยาอม ยาหม่อง ข้างสนามละกัน

เห็นอายุอานามคนเล่นล่ะกลัวแทน  กร๊าก

(แต่คราวหน้านะ .. จะได้พกหนังยาง รวมทีมกระโดดเล่นมั่งด้วย )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มี.ค. 2008, 16:18 น. โดย ส้ ม : S h o G u n » บันทึกการเข้า

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
 เศร้า โธ่ อ่านตั้งนานนึกว่าส้มจะมา

ก็ชวนแฟนมาด้วยเลยซิ ไม่ต้องขับเองด้วย
แถมพวกพี่ได้พวกเตะบอลเพิ่มอีก 1 คน  แป๊ะยิ้ม
ทำเสื้อทันมั้ยจักรี (หาเงินเข้าส่วนกลางไว้ก่อน ไอ้มืดหมี)

กำลังโหลดข้อมูล .....
ใส่เสื้อหนังเลยฮะ
ใส่เสื้อฟอนต์เลยครับ

ทีมหนึ่ง size S อีกทีม size L

เศร้า โธ่ อ่านตั้งนานนึกว่าส้มจะมา

ก็ชวนแฟนมาด้วยเลยซิ ไม่ต้องขับเองด้วย
แถมพวกพี่ได้พวกเตะบอลเพิ่มอีก 1 คน  แป๊ะยิ้ม

แฟนส้มมันเล่นเป็นแต่บาสน่ะสิคะพี่ ช่วงนี้มันก็มีแข่งเหมือนกัน  นักบาสเพื่อนแทนมีแต่หล่อๆ หุ่นดีๆ  หื่น หื่น หื่น

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
โอเคงั้นเรามาเล่นบาสกันเถอะ  หื่น
เลิกกะแฟนเถอะส้ม
คนเตะบอลไม่ขี้แอ๊ค 555

ผมเล่นบาสแต่ผมไม่แอ๊คนะ ชิ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ใครคุ้นทางช่วยวาดแผนที่แบบเข้าใจง่ายให้ทีสิครับ
เอาแบบ ลงรถตรงไหน หรือถ้าเอารถไปจะจอดตรงไหน
แล้วเลี้ยวเข้ายังไง เดินไปกี่เหงื่อ ฯลฯ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 53