หน้า: 1 ... 46 47 48 49 50 51 52 [53]

ผู้เขียน หัวข้อ: Font Star Team ลงสนาม  (อ่าน 245121 ครั้ง)
คือ ผมมีสอบวันเสาร์ครับ และไม่อาจอยู่ต่อถึงวันอาทิตย์ได้ ฮือๆ~

เดือนนี้ลางานมา9วันแล้วครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)
เอาใว้ช่วงเดือนหน้านะครับ ถ้ายังไม่ติดทหารและไม่หลงทางอีกไปถึงทันเตะแน่นอนครับ หมีโหด~

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
เราไปเตะด้วยกันไหม น้องต่อ
ถ้าไป เดี๋ยวผมแอบโดดเรียน แคลคูลัส  กร๊าก
แล้วเจอกัน 4 โมงตรงเปี๊ยะ ปลื้ม

ปล. ผมไม่ชินทางแถวราม 1 ครับ อ่านแล้วงงนิดๆ และผมไปรถเมล์นะ  ฮือๆ~
ไม่เป็นไรครับพี่ ผมหนักตั้ง 100 โล ไปคงลงสนามไปเกะกะ  กร๊าก
แต่ถ้าพี่จะโดดผมจะไปส่ง เจอกันหน้าตึกสำนักพิมพ์ได้  ปลื้ม

เลี้ยวเข้าเทพลีลา แล้วตรงไปถึงเส้นทางด่วน ตรงนั้นมันเลี้ยวขวาไม่ได้เหรอ 
ไม่ได้ครับ เค้าบังคับเลี้ยวซ้ายอย่างเดียวเลย อืมมมมห์

ถ้าไม่ได้ ก็เลี้ยวซ้ายก่อนค่อยกลับรถเอาครับ  อืมมมมห์
กลับรถตรงนั้นมันจะต้องมาติดที่แยก แถว Golden place น่ะครับ เลยไม่แนะนำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มี.ค. 2008, 15:50 น. โดย คุณน้องต่อ » บันทึกการเข้า

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
โอเคตามนั้น เดี๋ยวผมโทรหาวันนั้นครับ ขอบคุณมาก ไหว้

หน้า: 1 ... 46 47 48 49 50 51 52 [53]