หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนด์ของตราราชมงคล  (อ่าน 7546 ครั้ง)
ฟอนด์นี้ค่ะ
อยากทราบว่าเป็นฟอนด์อะไรค่ะ ขอบคุณค่ะ
 ไหว้ อยากได้ฟอนด์ของตราราชมงคล ค่ะ ไม่รู้ว่ามันคือฟอนด์อะไร ต้องการเอามาใช้งานนะค่ะ คือต้องทำของราชมงคลหลายแห่งนะ ก็ไม่รู้ว่าจะมีฟอนด์เหมือนของราชภัฎหรือเปล่านะค่ะ คือ เคยค้นที่เว็บนี้ เจอแต่ฟอนด์ราชภัฎค่ะ แต่ที่จะใช้เป็นของราชมงคลนะค่ะ ยังไงรบกวนช่วยหน่อยนะค่ะ ขอบคุณมากๆ ค่ะ

อ๋อ ทรงตัวหนังสือ น่าจะเป็น แบบนี้นะค่ะ

ชอบเหมือนกันครับ ออกแบบได้ละเมียดละไมมากเลย
แต่ผมยังไม่เคยเห็นที่ทำออกมาเป็นไฟล์ฟอนต์เลยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมรู้ครับมันชื่อว่าฟร้อน"จำปา"
ผมรู้ครับมันชื่อว่าฟร้อน"จำปา"

ไม่ทราบว่าใครมีบ้างค่ะ ช่วยสงเคราะห์ด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
หน้า: [1]