หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: เลือกตั้ง  (อ่าน 12146 ครั้ง)
ไม่มีมิตรแท้และศัตรูถาวร ละมั้งครับ

ผมเห็นเดี๋ยวนี้  พวกเล่นเน็ตก็เป็นมิตรกับรัฐบาลชุดนี้เยอะเหมือนกันนะครับ

เข้าเว็บหางาน  ก็มีแต่  รับสมัคร  รับสมัคร

เอือม

ที่รู้วันนี้ รับทักษิณ ครับ มีสวดอภิธรรมต้อนรับด้วย

บ้านผมลง สว แฮะ
เลือกตั้งวันที่ 2 นี้แหละ  หมีโหด~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
บ้านไม้น่ะเหรอครับ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
เลือกตั้งครั้งแรกครับ สอบโอเน็ตเสร็จ ก็เลือกตั้ง เลือกตั้งเสร็จ ก็สอบเอเน็ต สอบเอเน็ตเสร็จ ก็ไปปลูกต้นไม้(แก้มผ.) ปลูกต้นไม้เสร็จ สอบธัญบุรี เป็นมีนาที่วุ่นวายสุดๆ

ความรักอยู่ไหนน้าา....
เกิดก่อน 1 ม.ค. 32 นี่มีสิทธิ์ใช่มั๊ยครับ

หรือว่า 33 มีตรวจสอบรายชื่อผู้มีสิทธิ์ออนไลน์บ้างมั๊ยครับ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
เลือกตั้ง ทำให้เซเว่นบ้านตูเป็นแบบนี้

เขาว่ากันฝาหรั่ง  อืมมมมห์
ผมเกิด พฤศจิกา 32 ครับเลือกได้
แต่ 33 น่าจะเลือกไม่ได้ครับ

ความรักอยู่ไหนน้าา....
เลือกตั้ง ทำให้เซเว่นบ้านตูเป็นแบบนี้

เขาว่ากันฝาหรั่ง  อืมมมมห์

งั้นเสาร์นี้ผมต้องเมาเป็ปซี่แทนเหรอเนี้ย  แป่ว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เลือกไม่ได้ครับ

ไม่ว่าจะเกิดเดือนไหนของ 33

เลือกไม่ได้ครับ

32 เลือกได้

เฮ้อ  ผมหมดสิทธิ์เลือกตั้งงวดนี้แล้วแน่นอน   พอดีเพิ่งเป็นคนกรุงเต๊บเต็มๆ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ตูว่าจะไป กทม วันอาทิตย์ที่ 2 ต้องไปเลือกตั้งก่อนไม๊เนี่ย เซ็งชมัด
กำลังตัดสินใจอยู่ เพราะจะขับรถออกบ้านตอนตีสี่ อาจจะต้องเลื่อนไปวันจันท์ที่ 3 แทน

ก็แค่ขาดสิทธิ์... หรือขาดไม่ได้

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ผมเกิด พฤศจิกา 32 ครับเลือกได้
แต่ 33 น่าจะเลือกไม่ได้ครับ

เย้ ผม พ.ค. 32 ครับ

ถ้าแปลว่า สถาปนิค มันจะไม่ฮาครับ   หมีโหด~

กำลังจะบอกว่ามันเป็นชื่อย่อคณะตูพอดี กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สท  ทำไมไม่  สถ    ผมจะได้แปลให้ฮา ว่า สถุน

ส.ท กุนึกว่า สุโขทัย !!!

เกย์ออก

... กุคืออึ่งอ่างที่แปลงร่างเป็นคน ...
กำลังจะบอกว่ามันเป็นชื่อย่อคณะตูพอดี กร๊าก

อ้าวซวยแระตู

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 [2] 3