หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: เลือกตั้ง  (อ่าน 12151 ครั้ง)
ทำไมเลือกตั้ง ส.ส ให้หยุดวันจันทร์อีก 1 วัน

ทำไมเลือกตั้ง ส.ว ไม่ให้กุหยุดวะ ? งง ค่ะ

ป.ล ใครรู้บ้างคะ ? ทำไม ทำไม ทำไม ???

เกย์ออก

... กุคืออึ่งอ่างที่แปลงร่างเป็นคน ...
ตูไม่รู้ ตูไม่ใช่เจ้าของประเทศ  อืมมมมห์

วันที่ 2 สว. วันที่ 9 สท.  หมีโหด~

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เออ ส.ท คือไรวะ ?

กุต้องอยู่เลือกด้วยมั้ย ? งง

... กุคืออึ่งอ่างที่แปลงร่างเป็นคน ...
เซ็งมาก เพราะเลือกสว. เลยเลื่อนสอบ ฮือๆ~ ไม่ได้หยุดไปเที่ยวซะงั้น
เดี๋ยวก้อต้องเลือกใหม่ เซ็งเฟ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย โวย
ก็เป็นแบบนี้หล่ะครับ คนเราไม่ยอมจบสิ้นที่คำว่าพอ เฮ้อ ตายไปก็เอาไปไม่ได้เนอะ คิดกันแต่ได้กับได้ ตายไปต้องรับผลกรรมไรมั่งก็ไม่เคยคิดเคยกลัวกัน น่าสงสารครับ เฮ้อ เอือม เอือม เอือม เอือม

๐ความรักไม่ใช่สิ่งที่มีค่าที่สุดในชีวิต๐แต่ความรักทำให้ชีวิตมีค่ามากที่สุด๐
เออ ส.ท คือไรวะ ?

กุต้องอยู่เลือกด้วยมั้ย ? งง

สท. สมาชิกสภาเทศบาลค่ะที่รัก
ถ้าบ้านอยู่ในเมือง ในเขตเทศบาลก็ได้เลือก
ไม่อยู่ในเขตเทศบาลก็ไม่ต้องเลือก

ปล. หยุดหรือไม่หยุดก็มีค่าเท่ากัน เพราะปิดเทอมแล้ว
เย้ๆ
สท  ทำไมไม่  สถ    ผมจะได้แปลให้ฮา ว่า สถุน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สท  ทำไมไม่  สถ    ผมจะได้แปลให้ฮา ว่า สถุน

สถ มันก็ สถาปนิกได้เหมือนกันนะคุณพี่  (เหงื่อแตกพลั่ก)

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
สถ = สถาบันเสพสังวาสแห่งประเทศไถ  อืมมมมห์
ถ้าแปลว่า สถาปนิค มันจะไม่ฮาครับ   หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ขอบคุณครับ ที่เลือกผม  อืมมมมห์

กินรอบวง
ขอบคุณครับ ที่เลือกผม  อืมมมมห์

ง่ะ

๐ความรักไม่ใช่สิ่งที่มีค่าที่สุดในชีวิต๐แต่ความรักทำให้ชีวิตมีค่ามากที่สุด๐

จ่ายไปหัวละเท่าไหร่ล่ะบักตั้ง  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
วันที่ 9 ต้องเลือกพ่อค่ะ
พ่อลงสมัคร สท ลุงแกเป็นมา 1 สมัยแล้ว
ทีมพ่อเป็นพันธมิตรกะสมัครด้วยนะเออ (แต่แกชอบประชาธิปปัตย์) ฮือๆ~

ไม่มีมิตรแท้และศัตรูถาวร ละมั้งครับ

ผมเห็นเดี๋ยวนี้  พวกเล่นเน็ตก็เป็นมิตรกับรัฐบาลชุดนี้เยอะเหมือนกันนะครับ

เข้าเว็บหางาน  ก็มีแต่  รับสมัคร  รับสมัคร

หน้า: [1] 2 3