หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7]

ผู้เขียน หัวข้อ: จะทำไงเมื่อเจอโทรศัพท์โรคจิต  (อ่าน 24168 ครั้ง)
เคยขี้เกียดคุย เอาถงพลาสติกมาวางใกล้ๆ มือไว้

เพื่อนโทรมา โหลหลิงหรอ
เรา  อือ ว่าไง
เพื่อน ---แก----
เรา แกว่าไงนะ เราได้ยินไม่ชัด พลางขยำถุงไปด้วย
เพื่อน (ตะโกนมา)
เรา เฮ้ยฟังไม่รู้เรื่อง(ยังขยำถุงอยู่) แล้วก็วาง  อืมมมมห์
เพื่อนคงคิดในใจ ตูก็จะขยำถุงแกล้งมันเหมือนกัน  กร๊าก

กิ้วก็เคยๆ กรี๊ดดดดด

ยิ่งขยำมันยิ่งทำเสียงดังขึ้นอีก ซวยกิ้วอีก  ฮือๆ~

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
เคยเจอเหมือนกัน แบบว่าโทรมา แล้วก็ถามว่า นั่นบอลหรือเปล่า เราก็ตอบไปอย่างดีเลย ไม่ใช่ครับ โทรผิดแล้วมั้งครับ

มันตอบกลับมาเลย ไอ้เหี้ย มึงจะรับทำไมวะ ไม่รู้จักจะรับทำพ่อมึงเหรอ แล้วก็วางไป

อ้าว เราผิดอีก แต่ไม่ได้ ไม่ยอมให้กระทำฝ่ายเดียวหรอก

ก็เลยโทรกลับไป พอมันก็ใส่ไม่ยั้งเลย *** *** *** *** *** ด่าไปสามนาทีไม่มีพัก แล้วก็วาง สบายใจ

เอาเบอร์ไปโพสเล่น สบายใจจริง

มันออกแนวจะบ้าเเล้วค่ะ

สมน้ำหน้ามันที่เอาเบอร์ไปโพสซะ

55+

สะใจแทน

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
 อันนี้ประสบการณิของเืพื่อนนะครับ มันมีคนโทมาผิด วึ่งที่โทรมาผิดน่ะ เป็นญาติ เป็นแผน เป็นเพื่อน ของคนที่เบอร์ใกล้ๆกับมันน่ะครับแล้วเค้าก็โททมาเรื่อยๆ เกือบจะครบวงศาคณาญาติเลยทีเดียว มันก็เริ่มเพื่อ จนกระทั่งวันนึง แฟนของคนนั้น(ชื่อกวางนะครับ) ถามว่า"กวางอยู่มั้ย? " เพื่อนผมเซ็งมากเลยตอบไปว่า นอนอยู่ข้างๆมันนี่แหละแล้วก็วางไป หึหึ คริคริ คริคริ

อีกครั้งนึง ไม่รุ้ญาติฝ่ายไหนโทรมา ถามว่า "ขอสายกวางหน่อย" มันก็เลยบอกว่า กวางก็อยู่ในป่าสิ หึหึ คริคริ คริคริ

วันดีคืนดีไอ้กวางนี่ก็โทมาหาเพื่อนผมถามว่าเพื่อนผมเป็นใครทำไมมายุ่งกับชีวิตมัน เหอะๆ

(ออกแนว เป๋ๆ หน่อยนะครับ ยังไงก็ใกล้ๆกันแหละมั้ง)

ก็พักบ้าง อะไรบ้าง
อันนี้ประสบการณิของเืพื่อนนะครับ มันมีคนโทมาผิด วึ่งที่โทรมาผิดน่ะ เป็นญาติ เป็นแผน เป็นเพื่อน ของคนที่เบอร์ใกล้ๆกับมันน่ะครับแล้วเค้าก็โททมาเรื่อยๆ เกือบจะครบวงศาคณาญาติเลยทีเดียว มันก็เริ่มเพื่อ จนกระทั่งวันนึง แฟนของคนนั้น(ชื่อกวางนะครับ) ถามว่า"กวางอยู่มั้ย? " เพื่อนผมเซ็งมากเลยตอบไปว่า นอนอยู่ข้างๆมันนี่แหละแล้วก็วางไป หึหึ คริคริ คริคริ

อีกครั้งนึง ไม่รุ้ญาติฝ่ายไหนโทรมา ถามว่า "ขอสายกวางหน่อย" มันก็เลยบอกว่า กวางก็อยู่ในป่าสิ หึหึ คริคริ คริคริ

วันดีคืนดีไอ้กวางนี่ก็โทมาหาเพื่อนผมถามว่าเพื่อนผมเป็นใครทำไมมายุ่งกับชีวิตมัน เหอะๆ

(ออกแนว เป๋ๆ หน่อยนะครับ ยังไงก็ใกล้ๆกันแหละมั้ง)

ถูกใจตรงที่ "นอนอยู่ข้างๆ"

เกือบลืมไปเลยว่าเคยแนะนำตัว
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7]