หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: n(eu)ng.แสดง  (อ่าน 26502 ครั้ง)
เอางานที่ทำ ๆ เก๊บไว้มาโชว์บ้างครับ  หมีโหด~

link: concept89.com
เว๊บบริษัทเพื่อนข้าพเจ้าเอง ทำลักษณะ import ของเมืองไทยไปขาย ณ ลอนดอน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ก.พ. 2008, 00:43 น. โดย nng » บันทึกการเข้า

link: vinylfreak.co.cc

อันนี้เป็นเว๊บที่ผมทำขึ้นเกี่ยวกับของสะสมไปในแนว vinyl collectible toy นะครับ ก็จะมีข่าวสาร แล้วก็กระดานข่าวให้พูดคุยกันแต่อย่าตกใจไป ถ้าเข้าไปแล้วไม่เจออะไรเลย เพราะพึ่งเสร็จวันนี้เลย

เรียนเชิญด้วยคร้าบบ ....  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ก.พ. 2008, 00:47 น. โดย nng » บันทึกการเข้า

กรี๊ดดดดด มีงานเว็บมาโชว์แล้ว

แล้วคุณ nng ชื่ออะไรครับ (เหงื่อแตกพลั่ก) เหน่ง หนึ่ง หรือหนุ่ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
1 ฮะ
 เกย์ออก

แฟลชไซน์  สวยดีครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

งานประกวดออกแบบรองเท้าโอนิซึกะ ไทเกอร์ ที่ประเทศสิงคโปร์ เมื่อปีที่แล้ว
โดยซื้อรองเท้า Onitsuka รุ่น Mexico 66 มา custom เอง
 ไอ้มืดหมี

*edit ไปคุ้ยรูปมาเพิ่ม

เชือกก็ย้อมเอง หาซื้อเชือกสีดำไม่ได้  ฮือๆ~

ถ่ายอำลา ก่อนวิ่งออกไปส่ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ก.พ. 2008, 11:56 น. โดย nng » บันทึกการเข้า

ยี่ห้อนี้ใส่แล้วต้องนั่งยองๆ ผมสีทอง ดูดบุหรี่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เท่ มากเลย เจ๋ง

โอ้ว งานเจ๋งๆมาอีกแล้ว
กรี๊ดดดดด

ว่าแต่ หนึ่งเป็นสถาปนิกไม่ใช่เหรอครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ขอบคุณสำหรับคำชมนะครับ  ไหว้
งานชิ้นนี้ตกรอบไปตามระเบียบครับ  ลันล้า

โอ้ว งานเจ๋งๆมาอีกแล้ว
กรี๊ดดดดด

ว่าแต่ หนึ่งเป็นสถาปนิกไม่ใช่เหรอครับ
ฮะ
เป็นสถาปนิก ฮะ

เชื่อมั้ย  ลันล้า

เชื่อครับ

ที่ผมไม่ค่อยเชื่อกลับเป็นตาลุงคนถามมากกว่า

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เอ๊า ไหงงั้นล่ะครับ กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ผมชอบ ไอ้เลข 89

มีงานดีดีมาให้ดู
เว็บนี้เป็นคลังความรู้มากๆ

เจ๋งมากเลยพี่  เจ๋ง

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
กำลังนั่งทำพอร์ตสำหรับไปเรียนต่อ เลยเอางานมาแสดงเพิ่มนิดหน่อยครับ รบกวนติชม ตามสะดวก

อันนี้เป็น Thesis ตอนกำลังจะจบจากที่ลาดกระบัง ค่อนข้างภูมิใจ เพราะทำมันเสร็จได้เนี่ยแหละ
งานมันใหญ่เกินตัว แต่เราดันดื้นจะทำ ถ้าไม่ได้พี่ ๆ น้อง ๆ มาช่วยคงตายไปละ

อันนี้เป็นงานประกวดเว๊บไซด์ของมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ เฉพาะหน้าแรก(index page)
เป็นการประกวดครั้งที่สองในชีวิตแล้วได้รางวัลที่ 1 เลยค่อนข้างดีใจมาก ๆ (งานแรกเป็นประกวดเว๊บรุ่นที่จัดโดย CS loxinfo สมัยนู้น ได้ที่ 2 รุ่นมหาวิทยาลัย) แต่งานนี้ทำกับเพื่อนอีกคนนึง เลยต้องแบ่งเงินรางวัล  ฮือๆ~

หน้า: [1] 2 3