หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 11

ผู้เขียน หัวข้อ: แบบประเมิน ฟ้อนสุดฯ ทิชชู1  (อ่าน 70524 ครั้ง)
ถึงเวลาฝ่ายประเมิน ออกโรงแล้ว

รบกวนท่านผู้อ่านทุกท่าน ร่วมทำ

แบบประเมิน ฟ้อนสุดฯ ทิชชู 1

เพื่อประโยชน์ในการพัฒนา ฉบับต่อไป

ทางฝ่ายประเมินจะแจ้งผลสรุปการประเมินเป็นระยะ

http://www.esurveyspro.com/Survey.aspx?id=a0c8d270-ccc9-4da0-985a-7139306f86d1

อนาคตของ ฟ้อนสุดฯ อยู่ในมือคุณ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ก.พ. 2008, 16:46 น. โดย ปิ๊ก ซุปเปอร์เกิร์ล » บันทึกการเข้า

เสร็จแล้วค่า  กรี๊ดดดดด

ตั้งใจทำเลย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ลำบากใจในการประเมิน
ประเมินได้ลำเอียงเที่ยงธรรมที่สุดในชีวิต  กร๊าก
ทำเสร็จแล้วเหมือนกัน

ปล. มีข้อคิดเห็นของแต่ละกอลลั่มอยู่ 2 อันที่บังคับใส่ กอลลั่มระบายใจมั้ง (คาดว่าอาจเกิดจากอาการมึน)

เสร็จหมดแล้วครับ

(จริงๆคอลัมน์บอกเล่า 90 ในแบบประเมินน่าจะวงเล็บไว้ด้วยว่าคือจู๋แนะจู๋นะครับ นึกไม่ออกเลยต้องกลับไปเปิดดูใหม่ถึงจะอ๋อ)

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P

ตอบแล้วครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ปล. มีข้อคิดเห็นของแต่ละกอลลั่มอยู่ 2 อันที่บังคับใส่ กอลลั่มระบายใจมั้ง (คาดว่าอาจเกิดจากอาการมึน)

(จริงๆคอลัมน์บอกเล่า 90 ในแบบประเมินน่าจะวงเล็บไว้ด้วยว่าคือจู๋แนะจู๋นะครับ นึกไม่ออกเลยต้องกลับไปเปิดดูใหม่ถึงจะอ๋อ)

รับทราบและแก้ไขให้เรียบร้อยแล้วครับ ฮิ้ววว

Reading Learning & Sharing

ตอนทำล่ก ๆ มึน ๆ อยู่

ขออภัยครับ กรี๊ดดดดด

งบน้อย
ทำแล้วจ้ะ

เรียบร้อยแล้วครับ
ทำได้ถึงเมื่อไรครับ เพราะยังอ่านละเอียดๆ ไม่จบเลย

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
กำลังลุยครับ

เอาแปะที่อื่นด้วยได้มั้ยอ่ะครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ทำได้เรื่อยๆครับ ตอนนี้ยังไม่มีกำหนดปิด ปลื้ม

ส่วนน้องชาร์ปจะเอาไปแปะที่อื่นก็ได้ตามสะดวกเลยครับ แต่เอ๊ะ แปะที่ไหนเหรอครับ?

Reading Learning & Sharing
 อืมมมมห์ ทำแล้ว

เรียบร้อย  หมีโหด~
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 11