หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องแอนนนน ลับเฉพาะ  (อ่าน 38587 ครั้ง)
ยัดเยียด มั้ยนั่น
เท่าที่จำได้ มีความสัมพันธ์กันจ้ะ สารภาพกันกงๆ
สังหาฯและอสังหาฯ ที่น่ารัก ผมชอบจ้ะ มันเขี้ยว ๆ ฮึ่ย
แต่....ไม่เคยนอนกะป้าเค้าร๊อกกกก อย่าเข้ามา สู้นะว๊อยย
แต่งงาน แต่งๆ เอาเชิงไปงั้นแหละ ต้องการมีญาติ เหงา
ที่แน่ๆ เคยเป็นผัวอพาร์ทเมนท์คุณป้่า
เอะอะ เอะอะ ชวนนอนยัน เดี๋ยวปั๊ด..ท้อง
ท้องฝ้าเพดานออกเห็ดขึ้นมา ใครจะรับผิดชอบ ถามหน่อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ก.พ. 2008, 07:50 น. โดย กำนันแม้น };oO= » บันทึกการเข้า

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
มีแฟนคลับตามมากรี๊ดลุงกำนันด้วยอ่ะ

ฮิ๊ววววว....

อืมม์...
ตูมีลุงเป็นกำนันนะ

ตูมีลุงเป็นโจร ตูยังไม่คุยเลย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ตูมีลุงเป็นโจร ตูยังไม่คุยเลย
ตูเป็นโจร ตูมีหลาน
หลานตูรวย หลานตูสวย
หลานตูมีตู้ ตูดีใจ
ตู้ นั่น ตู้ บั้กๆ
ใหญ่ มั่กๆ
..
ตู ..
v
v
v
ปล้น
v
มัน

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
 กร๊ากกกก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
มันมาแล้ว
มาเฉพาะคืนนี้..เท่านั้น

พกพระไปด้วยจ้ะ
รีบเข้า รีบออก อย่าปล่อยให้มันสิง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ม.ค. 2010, 03:17 น. โดย กำนม.};oO= » บันทึกการเข้า

เข้าไปแล้วไม่รู้ผมเมา หรือ มึน  มึนตึ้บ ไม่ล่ะ

กินรอบวง
สงสัยเราจะไปกินเหล้าด้วยกันมาวะบักตั้ง 
ผมก็เหมือนกัน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
กิ้วเข้้าไปแล้วมันให้ใส่ล๊อกอินอ่ะค่ะ เศร้า

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
กรี๊ดดดดด
โคตรเจ๋งเลยครับ
ชอบมาก บุ๊กหมากไว้แล้วเลยล่ะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
กิ้วเข้้าไปแล้วมันให้ใส่ล๊อกอินอ่ะค่ะ เศร้า
ยังเปิดๆ ปิดๆ ระวังโดนขังจ้ะ

ตามมาอ่านกำนันต่อ  อิอิ มีมุขที่ฮา ปน แป๊ก เช่น เคย   ผมเคยมีเพื่อนแบบนี้นะ มันมั่ว ๆ ดี ฮา ดี สุด ๆ ครับ คริคริ ผมชอบตรงที่มุขมันเข้ากันไม่ค่อยได้เนี่ยหล่ะ 5 5 5 + คริคริ คริคริ

๐ความรักไม่ใช่สิ่งที่มีค่าที่สุดในชีวิต๐แต่ความรักทำให้ชีวิตมีค่ามากที่สุด๐
กรี๊ดดดดด
โคตรเจ๋งเลยครับ
ชอบมาก บุ๊กหมากไว้แล้วเลยล่ะครับ

เจ๋ง อ่านแล้วชอบเหมือนกัน อิอิ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
 เจ๋ง

กำนัน ทำเองปล่าวครับ ผมอ่านแล้วสนุกดีนะ

๐ความรักไม่ใช่สิ่งที่มีค่าที่สุดในชีวิต๐แต่ความรักทำให้ชีวิตมีค่ามากที่สุด๐
รั่วดีครับ กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10