หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องแอนนนน ลับเฉพาะ  (อ่าน 38584 ครั้ง)
ติดตามเว็บ iannnnn กับ f0nt มาหลายปี
ตัดสินใจสมัครสาวกเพราะ กำนันนี้แหละค่ะ ปลื้ม ปลื้ม

แรงดึงดูดสูงมาก ทั้งๆที่ไม่เข้าใจอะไรเลยซักนิดเดียว งง

หิวจนไส้กิ่ว แต่ก็ยังเดินลิ่วๆ เพราะส้นเข็มสามนิ้ว..
อูยย
 (แจ๋ว แจ๋ว)  ออกมาปรากฏตัวอีกคนแล้ว

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
กำนันแรงดึงดูดสูง  (แจ๋ว แจ๋ว)

ติดตามอ่านลุงกำนันมานานแล้ว เห็นว่ามีบล็อกใน bloggang เหมือนกัน บอกตามตรงเลยว่าชอบสำนวนลุงกำนันเหมือนกัน เหมือนจะอ่านรู้เรื่อง แต่ไม่รู้เรื่อง เหมือนจะอ่านไม่รู้เรื่อง แต่รู้เรื่อง (เอ...ยังไงหว่า)

สรุปว่าชอบสำนวน (อ่านแล้วเหมือนบทความเชิงทดลองเลย) น่าจะรวมเล่มขายนะ คงอ่านสนุกดี
ติดตามอ่านลุงกำนันมานานแล้ว เห็นว่ามีบล็อกใน bloggang เหมือนกัน บอกตามตรงเลยว่าชอบสำนวนลุงกำนันเหมือนกัน เหมือนจะอ่านรู้เรื่อง แต่ไม่รู้เรื่อง เหมือนจะอ่านไม่รู้เรื่อง แต่รู้เรื่อง (เอ...ยังไงหว่า)

สรุปว่าชอบสำนวน (อ่านแล้วเหมือนบทความเชิงทดลองเลย) น่าจะรวมเล่มขายนะ คงอ่านสนุกดี

มาตั้งเป็นแฟนไชน์ เอ้ย แฟนคลับกำนันแม้นกันมั้ยค้า ลันล้า ลันล้า ลันล้า ลันล้า

หิวจนไส้กิ่ว แต่ก็ยังเดินลิ่วๆ เพราะส้นเข็มสามนิ้ว..
อ่านไปอ่านมา งง ?? จุดเริ่มมันอยู่ตรงไหนเนี๊ยะ  โวย
น่าเห็นใจจ้ะ เพื่อนร่วมชะตากรรมเดียวกัน
บางทีนั่งกินก๋วยเตี๋ยวอยู่ ให้นึกสงสัยเต็มกำลัง
ว่าเส้นทั้งหลายในชามนั้น ด้านไหนเป็นหัวเส้นท้ายเส้น?
ล่าสุดนี่ อาการคงกำเริบ สังคมทำให้เรางง หรือเรานิยมงงกันไปเอง
ผมละสงสัยจริงๆ ว่า ชิงช้าสวรรค์ จุดเริ่มต้นมันอยู่ตรงไหน หมุนอยู่นั่นไม่ถึงสักที
..
ป.ล. รถเมล์สายห้าสิบสี่อีกอัน รอบเมืองวนขวา วิ่งกันอยู่ได้หลายสิบปี ชีวีไม่ก้าวหน้า เฮ้อ ๆ

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
กำนันแม้นนนนน

ลันล้า ลันล้า มากรี๊ดกร๊าดกำนันแม้น

มาอ่านของกำนันต่อครับ  อืมมมมห์

๐ความรักไม่ใช่สิ่งที่มีค่าที่สุดในชีวิต๐แต่ความรักทำให้ชีวิตมีค่ามากที่สุด๐
กำนันเป็นอะไรกับพี่แอนคะ
แล้วพี่แอนรู้จักกำนันไหม  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ตูมีลุงเป็นกำนันนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แล้วคนนี้คือลุงพี่แอนเหรอคะ  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

แล้วคนนี้คือลุงพี่แอนเหรอคะ  หมีโหด~

ครับ

โวย โวย โวย โวย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ก.พ. 2008, 19:02 น. โดย neokizza » บันทึกการเข้า

๐ความรักไม่ใช่สิ่งที่มีค่าที่สุดในชีวิต๐แต่ความรักทำให้ชีวิตมีค่ามากที่สุด๐
 งง

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10