หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแรงเพื่อนๆทำ SURVEY V.2 ด้วยคับ  (อ่าน 11998 ครั้ง)
"เว็บบอร์ด" สะกดผิดนะครับ หมีโหด~

แล้วที่ถูกต้อง ควรสะกดอย่างไรครับ  เศร้า
สะกดตามที่ผมบอกน่ะ
แต่ในใบประเมินดันเขียนว่า เว๊บบอร์ดครับ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ถ้าอยากรู้เรื่อง จพส
อ่านกติกาครับ แล้วจะกระจ่าง กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เสร็จเรียบร้อยแล้วค่ะ .. Mission Completed

เสร็จเรียบร้อยแล้วนะคะ .. Mission Completed

ขอบคุณมากครับ คุณ YaIGaMPonG  ปลื้ม
ติดกัน 2 อันเลยงุ้ย กดรัวไปเปล่าครับ  กร๊าก

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ติดกัน 2 อันเลยงุ้ย กดรัวไปเปล่าครับ  กร๊าก

ไหว้ ขอโทษค่ะ .. มือใหม่หัดตอบ  (อิอิ)

ทำแล้วเน็ทค้าง สองรอบแน่ะ โวย ต้องเริ่มใหม่หมดเลย

ปล.
แอบอ้าง
สำรวจ : คนไทยปี 2008 กับการใช้ Blog Version 2
เพื่อนๆช่วยกันทำด้วยนะค่ะ, ใช้เวลาไม่เกิน 2 นาทีค่ะ
นะคะ
ไหว้ ขอโทษค่ะ .. มือใหม่หัดตอบ  (อิอิ)

ไม่ต้องซีเรียสขนาดนั้นหรอกครับ แซวเฉยๆน่ะ   (แจ๋ว แจ๋ว)

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ทำไม่เป็นแฮะ ไม่เคยทำบล็อคซะล่วย  (เหงื่อแตกพลั่ก)

แต่จะพยายามทำให้ครับ รอแปป

ก้าวแรกที่พลาดพลั้ง คือก้าวหลังที่มั่นใจ ก้าวแรกที่เสียไป คือก้าวใหม่ที่ได้มา...
ผมสงสัยมานานมากแล้วครับ

เอางี้นะครับ สมมุติว่าไม่เคยรู้ว่า BLOG ในภาษาไทย เัขียนว่า บล๊อก มาก่อน
คนส่วนใหญ่จะเขียนอย่างนี้ไหม

เพราะผมคนนึงก็เขียน บล๊อค แทน บล๊อก ครับ  โห
บล็อก ครับ

ตัว g คงไม่มีทางเป็น ค ควายไปได้จ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
งั้น CLOCK
เขียนอย่างไรครับ คุณ แอน

คล๊อค หรือ คล๊อก

เขียนว่านาฬิกาครับ

งบน้อย
หน้า: 1 2 [3] 4