หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD to "กวางเหลียวหลัง" นะคะ  (อ่าน 11051 ครั้ง)
สุขสันต์ันเกิดครับ สุขกายสบายใจนะครับ  อืมมมมห์
มีความสุขในทุกๆ วันนะครับ

Today you , Tomorrow me.
สุขสันต์วันเกิดค่ะ แล้วก็อย่าไปนับค่ะ อย่าไปนับ จะเครียดเอา ลันล้า

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
สสวก

คนเกิดเดือนนี้ หน้าตาดีกันถ้วนหน้าเลยเน้อออ~~~ ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก
สสวก ค่ะ

มีความสุขทั้งกายเเละใจจ้ะ

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
โอ้วววว

ขอบคุณมาก ๆ ค่าาาา  ไหว้

ปลื้ม
HBD นะจ๊ะกวาง

มีความสุข สุขภาพกายและใจแข็งแรง  ร่ำรวยจ๊ะ 

แฮปปี้วาเลนไทน์ย้อนหลังด้วยนะ  ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
คนเกิดเดือนนี้หน้าตาดีทุกคนค่ะ อืมมมมห์

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
มีความสุขมากๆครับ ยิ้มน่ารัก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
รวยๆ เฮงๆ มีความสุขมากมายครับ  อืมมมมห์

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
HBD ย้อนหลังครับ มีความสุขมากๆตลอดปีนะ  เจ๋ง

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
มีความสุขมากๆนะคะ  ลันล้า

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
สุขสันต์วันเกิดจ้า  ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดคร๊าบบบบบบ
สุขสันต์วันเกิดนะคะ ขอให้สุขภาพแข็งแรง
รักคุณพ่อคุณแม่มากๆนะคะ ลันล้า

รักแมวค่ะ
หน้า: 1 [2] 3