หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 68

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ เล่มสอง (เตรียมงาน)  (อ่าน 399986 ครั้ง)
ได้ๆ เกย์ออก
ถ้ารับความอุบาทว์ได้ก็เอาซี้ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมรับได้  กร๊าก

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
แต้งกิ้ว ๆ  เรื่องอุบาทว์ ไม่มีใครเกินตูแล้วแหละ  ทำไมจะรับของแกไม่ได้   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ระวังตั้งใจมากไปมันจะเกร็งนะหนูๆ
เดี๋ยวอารมณ์แบบฟ้อนๆจะหายไป

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
คราวที่แล้ว นัทเขียนไม่ออกเลยค่ะลุงอ๋าห์ 

เขียนแล้วมันเกร็งสุดชีวิต   ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
เกร็งก็เบ่งออกมาสิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
นี่ก็เบ่งมาได้ตั้ง 4 หน้า (ไดอารี่) แน่ะ  น้องดำ

เลวยั้นเงา
เพราะฝีมือกับความรู้ของผมที่จะเขียนเองมันสู้ของชาวบ้านเค้าไม่ได้  ง่ะ

ไม่ต้องเกร็ง หลงตัวเองไปก่อนเลย แล้วมันจะฮา จริงๆนะ ลันล้า

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ลองเลื่อนไปอ่านด้านขวาสุดสิครับ กร๊าก

อ้อ  ไหว้

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ลองกดเข้าไปอ่านคอมเมนต์สิครับ กร๊าก

แต่บางคนก็ไม่ชอบกับความหลากหลายของหนังสือนะคะ
คือที่ฟังมาเหมือนกันก็บอกว่า มันหลากหลายไป ไม่ไปในทิศทางเดียวกัน
แต่อันนี้บางคนชอบ ก็รอดูกันต่อไป

มันมาจากความไม่ประสีประสาก็งี้แหละ
ไม่ได้มีการแนะนำอะไรแบบอาชี้พอาชีพเลย
มันก็เลยออกมา แบบที่เห็น

ทำไมโครงการมันใหญ่ขึ้นเรื่อยๆ วะเนี่ย ในความรู้สึกนะ ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อย่าคิดว่ามันใหญ่ครับ
มาถึงระดับนี้แล้วถือว่าบอกอเอาอยู่แล้วนะ

และก็เห็นด้วยจริงๆ แหละว่ามันแน่นไป จังหวะการอ่านมันไม่เหมือนนิตยสาร
คืออ่านๆ ไปแล้วปั๊บโผล่กอลลั่มใหม่เลย ไม่มีเบรกสายตา ไม่มีไอ้ที่ควรจะมี กร๊าก
คือเรื่องความรั่วนี่ถ้าคุมให้ผู้อ่านยอมรับได้ก็น่าจะดีครับ เดี๋ยวไว้คุยกัน

(ตอนนี้เห็นแววนักเขียนระดบเทพคนนึงละ ใบ้ให้ว่าชื่อเจ๊ น. เขียนเรื่องอะไรแถวๆ รูตูด ... ไม่รู้กันเลยใช่ไหม)

ขี้รับเปิดเทอม !!~
กับ เจ๊ น. ตจว.

(เจ๊นัท าโตน่ารักจับใจังเลยะครับ....แฮก ๆ )

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 68