หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ ฉบับปฐมฤกษ์ เอิ้กเอิ้ก  (อ่าน 266930 ครั้ง)
ขอบคุณค่ะ  กรี๊ดดดดด
ไม่เป็นไรครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
แล้วเป็นอะไรคะ  กรี๊ดดดดด
OHHH! แหล่มมม โล้ดดดดดดดด   (แจ๋ว แจ๋ว)

ชีวิตขาดศิลปะ ก็เปรียบดั่ง แมวไม่มีหนวด
           แง้วววว   แง้วว วววว
ดีครับ
มันใช่เลย
สนุกดี
..
...
....
มาใช้ฟ้อนที่นี่บ่อย
ขอกุศลนี่ดลใจให้ท่านมีสุข
เจ๋งดีอะ
 เป็นกำลังใจให้  ทำต่อไปนะ
ไม่ค่อยงานอะไรแบบนี้เท่าไหร
ว๊าวววววววว  เจ๋ง
ขอบคุณครับ
ตอนแรกเราก้งงว่าจะเป็นเรื่องเกี่ยวกับอะไร

ก็สนุกดีนะคะ ตอนนี้อ่านไปแค่เล่มเดียวเอง

ยังงัยก้เป็นกำลังใจให้นะคะ ทำเยอะๆๆค่ะเพราะชอบอ่ะ

อิอิ
อะจึ๋ยยยยย
สนุกดีนะ มีหลายอย่างที่น่าติดตาม มีเวลาว่างขะเข้ามาใหม่ ขอบคุณมากๆ ครับ
ยินดีครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

(แจ๋ว แจ๋ว)

เว็บส่วนตัว www.ijiryu.com
ขอชมหน่อยคับ
หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22]