หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ ฉบับปฐมฤกษ์ เอิ้กเอิ้ก  (อ่าน 266958 ครั้ง)
แมคก็เคยเจอนะไวรัสเนี่ย

ตอนนั้นใช้แคสเปอร์ แต่key หมดอายุเลยลบออก ตอนนี้ใช้nodแทนแล้ว
ขอบคุณเว็บนี้ที่ทำให้คนที่ทำอะไรไม่เป็นอย่างฉันได้พบหนทางสว่าง

ขอขอบคุณในนามใจของสมาชิกทุกคนในนี้

และขอบคุณที่ทำหนังสือดีๆ มีสาระออกมาให้ได้อ่านกัน

(แจ๋ว แจ๋ว)

โอว กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
 เจ๋ง สุดยอดคร๊าบบบบ

สมัคร login เข้ามาเพื่อมาชื่นชมครับ ได้ดูผลงานแล้ว สุดยอดดดดด .. เป็นกำลังใจให้สร้างสรรผลงานดีๆตลอดไปครับ  เจ๋ง

ขอบคุณครับ ปลื้ม

งบน้อย
สุดยอดค่ะพี่

เจ๋งโคตรๆๆๆๆ

น่ารักที่สุด
ขอบคุณที่ชมค่ะ  กรี๊ดดดดด
ไม่ใช่ไวรัสหรอกครับ พอดีโปรแกรมนี้มันดักจับการทำงานของเมาส์
ลักษณะมันไปคล้ายกับการทำงานของพวก โปรแกรมดักจับคีย์บอร์ด
โปรแกรมกันไวรัสมันเลยฟ้องหนะครับ  หมีโหด~
โอ้ว  กระจ่างครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มาโหลดไปเรียบร้อยแล้ว
โหลดไปใช้ด้วยคนค่ะ ไหว้
อ่านแล้วครับ...ดี  กึ๋ยๆ

ชอบมาก ๆ แล้วจะติดตามผลงานต่อๆ ไปครับ

(แจ๋ว แจ๋ว)  (แจ๋ว แจ๋ว)  (แจ๋ว แจ๋ว)

nothing you need - everything you don't | click ! หากเห็นว่ามีประโยชน์ กรุณาช่วยประชาสัมพันธ์ด้วย

ขอบคุณค่ะ ปลื้ม

นานๆ จะเข้ามาที
หนังสือ ไฮ โซ คะ

ชอบ มากเลย โหลดไป งานแต่ละชิ้น ทำมาด้วยความตั้งใจ ล้วนๆ เลยนะเนี่ย ชื่น ชมๆๆ (อิอิ)
หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22