หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ ฉบับปฐมฤกษ์ เอิ้กเอิ้ก  (อ่าน 266942 ครั้ง)
ขอบคุณ ล้าย หลาย หน้าแตก หน้าแตก หน้าแตก
สุดยอดมากครับ ให้เต็ม 100  เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

[ว่างให้เช่า]
มาโหลดแล้วนะอุ๊ย...
เจ๋งดีนะ  เจ๋ง
อ่านมันดีเป็นที่สุด ใช้เวลาโหลดไม่กี่นาที ได้มาสุดคุ้มยิ่งกว่าไปเดินหา magazine เล่มละห้าสิบหกสิบมาอ่านเสียอีกครับ ยอมรับว่าคนทำพยายามกันสุด ๆ 

แต่หากต้องการความคิดเห็นของผม จะว่าไปขอออกตัวว่ามิบังอาจไปติติงแต่อย่างไร เพราะอย่างไรเสียฝีมือเหนือชั้นกว่าผมมาก
บางหน้าที่เข้าไปโดย link  content จะใช้ เมาส์ลากหนังสือไปยังหน้าถัดไปไม่ได้ครับ นอกจากจะไปที่มุม ๆ หรือขอบ  ๆ ของ page นั้นเสียก่อน ตอนแรกรู้สึกขัดใจอยู่นิด ๆ ไม่แน่ในว่าเป็นความตั้งใจของคนทำรึเปล่า แต่ปุ่มเมนูต่าง ๆ ตรงเเถบด้านล่างช่วยได้เยอะครับ

อีกอย่าง ตรง วีดีโอ บันทึกจากรากหญ้า page ทางขวามือ จะเห็น  เว็บไซต์ผลงานบางส่วน ผมว่าถ้าหากทำลิงค์เชื่อมโยงไปสู่เว็บนั้นไปเลยจะดีไหมครับ

ปล. โปรเจคนี้ ทำด้วยโปรแกรมอะไร ครับ ผมสนใจอยากศึกษาเพิ่ม เพราะก่อนหน้านี้ก็เคยใช้ destop auther อยู่บ้างเหมือนกัน

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ได้อ่านแล้ว สนุกมากเลย แล้วก็จะรออ่านต่อไปนะจ๊ะ เป็นกำลังใจให้นักเขียน บอกอ และทีมงานทุกคนนะ (แจ๋ว แจ๋ว) เจ๋ง เจ๋ง

ใช้ Linux จะอ่านไงอ่ะ  ง่ะ    เอาไปอ่านเครื่องอื่นดีกั่ว
ใช้ Linux จะอ่านไงอ่ะ  ง่ะ    เอาไปอ่านเครื่องอื่นดีกั่ว

อ่านออนไลน์ได้เลยครับ ถ้าเน็ตแรง

หมายเหตุ ตอนนี้สามารถอ่านแบบออนไลน์ได้แล้วนะคะ (เอาใจชาวแมคโดยเฉพาะ)
โฮสต์ไทย (icez.net) | โฮสต์ตปท (pixelseffect)

ปล. โปรเจคนี้ ทำด้วยโปรแกรมอะไร ครับ ผมสนใจอยากศึกษาเพิ่ม เพราะก่อนหน้านี้ก็เคยใช้ destop auther อยู่บ้างเหมือนกัน
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ถ้าหมายถึง e-book ก็เข้าไปดูได้ที่นี่เลยครับ http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,12336.0.html
่ขอบคุณสำหรับคำติชมด้วยครับผม

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ขอบคุณครับ  ฮี่ๆ
ชอบค่ะ อ่านเพลินดี
อยากอ่านเล่มต่อไปเร็วๆจัง
จะรอนะ
จุ๊ฟๆๆๆๆ
จ๊วบบบบบบบบบบบบบบบบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไอซ์ต๋า อยากรู้ยอดโหลดง่า กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สนุกมากเลย รักฟ้อนสุด  กรี๊ดดดดด
รัก บ.ก. มั้ยคะ กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
รักพี่ชายบก.  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22