หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ ฉบับปฐมฤกษ์ เอิ้กเอิ้ก  (อ่าน 266905 ครั้ง)
เจ๋งมั่กๆ   ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ

กำขี้ดีกว่ากำตด แต่ถ้ากำสดๆ กำตดดีกว่าครับ
ผมขอเอาไปบอกต่อนะครับ  เจ๋ง

กำขี้ดีกว่ากำตด แต่ถ้ากำสดๆ กำตดดีกว่าครับ
พี่แอนนนนนนหล่ออีกแล้ว เกย์ออก
ได้อ่านเสียที ขอบคุณหลายๆครับ

ทำไมไม่ขึ้นไรเลย หน้าดำปี๊ดปี๊?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2008, 19:52 น. โดย มุมมืดของสังคม » บันทึกการเข้า

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
กำลังโหลดอยู่ค่ะ
ตั้งหน้าตั้งตารอโคตรๆ  กรี๊ดดดดด
เมื่อกี้หลับ
ฝันว่า
ยอดโหลดฟ้อนสุดฯ สองหมื่นกว่าโหลดแล้ว แล้วก็ดีใจจนเอามาโพสต์

ง่ะ ครั้งที่สองละที่เอาเรื่องหนังสือไปตุไปตะไปฝัน

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ฉบับต่อไปขอหน้าขั้นแต่ละกอลลั่ม หน่อยนะครับ จะเต้นโชว์หรือว่าอะไรก็เนียนมาเลย

ส่วนตอนนี้ขอไปเผาแบงค์เล่นในโรงหนังซัก 120 ก่อน  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เมื่อกี้หลับ
ฝันว่า
ยอดโหลดฟ้อนสุดฯ สองหมื่นกว่าโหลดแล้ว แล้วก็ดีใจจนเอามาโพสต์

ง่ะ ครั้งที่สองละที่เอาเรื่องหนังสือไปตุไปตะไปฝัน
เห้ย ใกล้เคียงเลยนะเดือน (ถึงตอนตีสี่ของวันที่ 17)

1    10,529    2.51%    13,764,954    90.58%    /f0ntsud/f0ntsud-01.zip

ยอด download 10,529 ครั้ง b/w ทั้งหมด 13 GB O_o มันคำนวณผิดรึเปล่าฟะ

ดูดจากเว็บไอซ์ไม่ได้เลย
คาดว่าติดที่ดูดออก ตปท

แล้วก็เปิดจากออนไลน์ก็ไม่ค่อยขึ้นเช่นเดียวกันครับ คาดว่าสาเหตเดียวกันหรือเปล่าไม่รู้

because we always.....expecting
 อ๊ากกกก หื่นนนนน
ก็อดดดดดดดดดด 10000+ เลยหรอครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ดูดจากเว็บไอซ์ไม่ได้เลย
คาดว่าติดที่ดูดออก ตปท

แล้วก็เปิดจากออนไลน์ก็ไม่ค่อยขึ้นเช่นเดียวกันครับ คาดว่าสาเหตเดียวกันหรือเปล่าไม่รู้
ครับ (สลด)
กำลังหาทางแก้อยู่ เผอิญตู้ที่ผมอยู่ ใช้งาน b/w inter เยอะมากๆ

แต่ก็ยังพออ่านนะสำหรับออนไลน์ ต้องรอสักพักนึง (ที่ไทยน่าจะเร็วปรู๊ดๆ)
มันจะโหลดทีละสามสี่หน้าไว้เลย
แต่บางทีมืดๆ ต้องลองเปิดกลับไปกลับมาดูก็จะขึ้น

เรื่องปุ่ม ที่ให้กดกลับไปที่หน้าแรก
น่าจะเอาไปไว้ด้านนอกสุดแทนปุ่มย้อนหลังหรือเปล่าครับ
จะกดย้อนหลังแล้วชอบกดผิด กลับไปหน้าแรกทุกทีเลย หมีโหด~
(ได้อ่านไปหน่อยๆแล้ว แจ่มมาก)

หมะหมะหมะ หมะ หมื่นกว่าเลยเหรอ เฮ้ย!?

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีแววดัง
หุหุ น่าจะออกมาเป็นเล่มเลย จะซื้อทุกเดือน

ฟ้อนสุดยอดดดดดดดด
เห้ย ใกล้เคียงเลยนะเดือน (ถึงตอนตีสี่ของวันที่ 17)

1    10,529    2.51%    13,764,954    90.58%    /f0ntsud/f0ntsud-01.zip

ยอด download 10,529 ครั้ง b/w ทั้งหมด 13 GB O_o มันคำนวณผิดรึเปล่าฟะ

เดือนฝันว่า 20528 ล่ะ ง่ะ

เฮ้ย แต่ว่าเมื่อวานมันแค่ร้อยห้าเองไม่ใช่เหรอ
ไหง
วันนี้
มันหมื่นนึงแล้วล่ะ โวย โวย โวย โวย โวย

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 22