หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ ฉบับปฐมฤกษ์ เอิ้กเอิ้ก  (อ่าน 266920 ครั้ง)
กอลั่ม สำหรับสาวๆได้ความรู้เยอะดีค่ะ  กรี๊ดดดดด
ตัวหนังสืออ่านง่ายเพราะใหญ่

ขอแนะนำนิดนึงว่า ถ้าใช้ฉากสีขาว เวลาอ่านนานๆ อรแสบตามากค่ะ  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อืม อ่านแล้ว ...  กร๊าก พออ่านมาถึงของตนเองแล้วเลยรู้ละว่าจับทิศทางหนังสือไม่ถูกเอง ครั้งหน้าเอาใหม่  กร๊าก
ชอบของลุงอ๋าห์กับตาล แหม่ แหม่

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ละเลียดก็อ่านสนุกนะคะ
ของพี่เก้อรูปสวย
ของพี่ตั้มก็สวย
ของหมอแมวรูปน่ากลัวอ่ะ หมีเล็กบอก  กร๊าก
ชองพี่แอนแปลกดี
ของตาลกะเจ๊จอย ได้ความรู้มากๆๆ คราวหน้าสอนทำสโ้ม้กกี้อายแบบง่ายๆได้ไหมคะ
ของลุงอ๋าห์ แปลกดีค่ะ แอบขำหมา
ของจักกรีก็ขำดี

ปล. อรยังอ่านไม่หมดเลย คอมเม้นไม่ได้  หมีโหด~

//กอลั่มหมอแมวตัวหนังสืออ่านลำบากค่ะมันเล็กของพี่โก้ด้วยค่ะ  หมีโหด~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ก.พ. 2008, 18:06 น. โดย หมีโหด* » บันทึกการเข้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อืม อ่านแล้ว ...  กร๊าก พออ่านมาถึงของตนเองแล้วเลยรู้ละว่าจับทิศทางหนังสือไม่ถูกเอง ครั้งหน้าเอาใหม่  กร๊าก
ชอบของลุงอ๋าห์กับตาล แหม่ แหม่

รู้สึกไม่มั่นใจตั้งแต่วางโครงเรื่องครั้งแรก
จนเปลี่ยนไปเปลี่ยนมา เปลี่ยนแล้วเปลี่ยนอีก

ตอนนี้ก็ยังพะวงเรื่องทิศอยุ่เลย

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
 กร๊าก สงสัยตัวอักษรในเครื่องจะมีปัญหา
ตอนแรกจะทำ5คู่ ตัวอักษรtahoma12 แต่เห็นกำหนดไว้8-10 ก็เลยเหลือ3คู่
จะบอกว่าผมเองก็อ่านไม่เห็นเหมือนกัน ตัวเล็กเกิน กร๊าก
 โวย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
10 pt นะคะ
เดือนเคยพิมพ์ให้ดูแล้วนี่ ง่ะ
จะใหญ่ประมาณขนาดกองบอกอที่อยู่หลังปกอ้ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

อันสุดท้ายโหลดเร็วดี ปรู๊ดปร๊าด ลันล้า~
กรี๊ดดดดด กำลังดูด จ๊วบๆ ค่ะ

zz ขี้ลืม สุดๆ  zz
อยากได้วิธีทำหน้าปกเอียงๆแบบข้างบนน่ะ
มีวิธีทำมั้ย แบบที่อยู่ที่บล๊อก iannnnn ก็สวยดี
ลองหาโปรแกรมพวกออกแบบ Package หรือปกซีดี ปกหนังสือดูครับ
เช่น Cover Commander หรือ Cover Creator อะไรแบบนั้น
แค่ใส่ภาพปกลงไปแล้วก็จับบิดๆ หมุนๆ ทำเงาสะท้อนแว้บๆ เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เห็นพลังไหม บรรณาธิการ

ผมห่วงบรรณาธิการมาก
กลัวจะหมดพลังไปก่อนหนังสือเสร็จ
แต่ก็คิดว่า ต้องเสร็จแน่ๆ

นี่คือรางวัลเมื่องานเสร็จ
หาซื้อที่ไหนไม่ได้หรอก

ขอบคุณ ทุกท่านที่สร้างงานดีๆด้วยครับ

นี่แหละครับ พลังประชาชน

(เห็นรึยังว่าตัวที่คล้าย พ พานตรงโลโก้ของ ฟส ตูเอามาจากไหน กร๊าก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่แอน ไอ้หนังสือนี่ เราทำแบบให้มันอ่านผ่านเบราเซอร์ได้หรือเปล่าครับ?
ตอนนี้กำลังหาโปรแกรมที่ให้อ่านบนแมคได้อยู่ มีแต่ไม่ฟรี หมีโหด~

because we always.....expecting
ได้ครับ แต่ต้องเขียนโค้ดข้างในพอสมควร

เออ น่าสน เดี๋ยวขอพิจารณาก่อนว่าจะเปิดเป็นฉบับออนไลน์ไหวไหม กรี๊ดดดดด

อ๋อ มันต้องมีโค๊ดด้วยนี่เอง ลำบากเหลือหลาย ง่ะ
แต่ก็ถ้าได้ ก็ไม่ต้องทำสำหรับเครื่องแมคก็ได้ จะได้อ่านผ่านเว็บแทน กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 22