หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ ฉบับปฐมฤกษ์ เอิ้กเอิ้ก  (อ่าน 266917 ครั้ง)
กำลังดูดครับ กรี๊ดดดดด

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
iannnnn.icez.net

http://iannnnn.icez.net
กดลิงก์เขาไปดูได้นะ
เพิ่งนั่งทำคลังเก็บนิตยสารไว้ตะกี้นี้เอง อืมมมมห์

เห่อมาก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เห่อจริงๆด้วยพี่  กร๊าก

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
พี่คะโหลดไปแล้วดูไม่ได้นี่เกิดจากอะไรคะ?

อยากอ่านด้วยคน  ฮือๆ~

//ได้แล้วค่ะ ปลื้ม ปลื้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ก.พ. 2008, 03:59 น. โดย P o dgilaz. » บันทึกการเข้า
ถึงตอนนี้ก็ยังไม่ได้อ่าน ฮือๆ~

I ROCK , THEREFORE I AM
กำลังอ่านยังอ่านไม่จบเลย  กร๊าก

แต่ชอบของลุงอ๋าห์มากๆ - มากที่สุดค่ะ มันน่ารักมากเลย  กรี๊ดดดดด

ปล. ตูก็เห่อชักชวนเพื่อนๆ มาดูใหญ่  กร๊าก
ฝ่ายประเมิน ต้องขอเก็บรายละเอียดสักพักก่อน

จะส่งแบบประเมินเร็วๆนี้

ตื่นเช้าอีกแล้ววันนี้ มานั่งนึกดู

ที่ชอบมากๆคือเรื่องความหลากหลาย เดาทางไม่ออกเลยว่าพอพลิกหน้าต่อไปจะเจอกับอะไร เดี๋ยวแนว เดี๋ยวเท่ เดี๋ยวงุงิ ทั้งเนื้อหาและอาร์ตเวิร์ค ยิ่งอ่านก็ยิ่งสนุก แอบคิดว่าเล่มต่อไปถ้าพี่แอนมาจัดระเบียบแล้วความสนุกนี้มันจะยังอยู่เหมือนเดิมหรือเปล่า

จริงๆ แล้วไอ้ความมันส์ที่ว่ามาเนี่ย
มันเกิดจากความเป็นมืออาชีพของแต่ละฝ่ายด้วยนะครับ
ไม่ใช่ว่ามั่วมาแล้วฟลุกได้แบบนี้ กร๊าก
ดังนั้นคงไม่แปลกหรอกถ้ามันเกิดจะอะไรสักอย่างขึ้นมาในเล่มต่อไป
จนบัดนี้ก็คงไม่มีอะไรแปลกแล้วแหละ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตูชอบของพี่อ๋าห์เหมือนกัน
มันเป็นเรียลลิตี้โชว์สดใหม่จริงๆ

ตูชอบ กูล่ำ ด้วย รูปสวยมาก

.......................

วกกลับมาที่เทคนิคนิดนึง

ขอถามกองบอกอ นะครับ
ถ้าคนที่ขึ้นงานใน อีรัตน์บนแมค
ต้องใช้ฟอนต์อะไร ขนาดเท่าไหร่
ถึงจะเหมาะสมกับเวลาที่เซฟฟอร์เว็บออกมา

ตูมีปัญหากับเรื่องนี้มากเลย  เอือม

ถ้าปรับได้มากที่สุดได้เท่าไหน แล้วพออ่านได้สบายตาก็เอาเท่านั้นครับ

ไงก็ลองดูจากเล่มแรกนี่ก็ได้นะ เพราะมีจัดหน้าด้วยแมคหลายคนอยู่
แต่ถ้าอยากให้ออกมาได้มาตรฐานเดียวกัน (ทาโฮม่า) ก็โยนเข้าออฟฟิศของพีซีที่ไหนสักแห่ง กร๊าก

ถ้าปรับได้มากที่สุดได้เท่าไหน แล้วพออ่านได้สบายตาก็เอาเท่านั้นครับ

ไงก็ลองดูจากเล่มแรกนี่ก็ได้นะ เพราะมีจัดหน้าด้วยแมคหลายคนอยู่
แต่ถ้าอยากให้ออกมาได้มาตรฐานเดียวกัน (ทาโฮม่า) ก็โยนเข้าออฟฟิศของพีซีที่ไหนสักแห่ง กร๊าก

ตูพอจะได้ไอเดียล่ะ ก็พิมพ์ทาโฮม่าในเวิร์ดของพีซี
เสร็จแล้วก็จับภาพมา จัดหน้าบนแมค  หมีโหด~

ฟอนต์ขนาดเท่าไหร่ดีครับ ท่านหัวหน้าฝ่ายศิลป์ งง
เยี่ยมครับ อ่านได้ไม่เบื่อดี แจ๋วๆ  เจ๋ง

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
จอยใช้ js นะ มันไม่คุ้นกะ tahoma จริงๆ ให้ตาย จัดระยะบรรทัดไม่ถูกเลย
ที่ทำขนาดสัก 10 -12 มั๊ง ตัวก็โตนะ
แต่ตอนใช้tahoma ขนาดเดียวกันทำไมมันจิ๋วล่ะ  งง
เฮ้ย เจ๋งมาก
(ผมไม่ได้ช่วยทำอะไรเลยแหละ  ง่ะ)

รอฉบับหน้าละกันฮะ
นั่นแหละ โวย
จับชื่อใส่กองบอกอเพื่อที่จะได้ละอายและรู้สึกผิด โวย
งานหน้าเบี้ยวจะงอนนะยะ โวย

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 22