หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ ฉบับปฐมฤกษ์ เอิ้กเอิ้ก  (อ่าน 266953 ครั้ง)
ช่วยกันเขียนเยอะๆผมว่าน่าจะดี เอาให้เล่มหน้าเท่าจอคอมพ์เลยเป็นไง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มารับไปอ่านครับ
ช้าไปมั้ยเนี่ย แปดหน้าแล้ว (เหงื่อแตกพลั่ก)
มาช้า แต่ขอบคุณมากครับ

รอคอย
เวรกรรม เพิ่งเห็น  ฮือๆ~

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
 กร๊าก เฮ้ย ๆ   โหลดมาอ่านแล้ว น่ารักดีว่ะ ชอบ ๆ 

เลวยั้นเงา
โอ้ว ยี่สิบเม็ก โหลดตั้งสามนาทีแน่ะ  หมีโหด~

เป็นกำลังใจให้ บอกอเขียว ต่อไปนะครับ
เอาไปปล่อยในบิตได้มั้ยครับ

โอ้ว ไอซ์พอมีหนทางเก็บไฟล์ไหมครับ
จะเป็นช่องทางบิต หรืออะไรก็ได้
ที่มันอยู่ยงคงกระพันกว่าการฝากไว้ที่เว็บสามสิบวันแล้วลบทิ้งง่ะ ฮือๆ~
ที่สำคัญคือมันน่าจะ Public พอที่คนทั่วไป (ที่ไม่ได้สมัครสมาชิกเว็บอะไรเลย) สามารถดาวน์โหลดได้
เพราะจริงๆ ก็อยากเก็บสถิติการดาวน์โหลดไว้ดูด้วยเหมือนกันเผื่อจะประเมินอะไรได้ (ตอนนี้แยกกันฝากไฟล์เลยไม่มีสถิติที่ว่า)
ถ้าได้จะเป็นพระคุณอันใหญ่หลวงครับ หื่น

โอ๊ะ หรือนี่จะช่วยให้โปรแกรมเมอร์ว่างงานที่ยังไม่รู้จะช่วยอะไรดีได้มีอะไรหนุกๆ ทำ ฮี่ๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ใช่ๆ โปรแกรมเมอร์ว่างงานไปทำเลยนะ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

โอ้ว ไอซ์พอมีหนทางเก็บไฟล์ไหมครับ
จะเป็นช่องทางบิต หรืออะไรก็ได้
ที่มันอยู่ยงคงกระพันกว่าการฝากไว้ที่เว็บสามสิบวันแล้วลบทิ้งง่ะ ฮือๆ~
ที่สำคัญคือมันน่าจะ Public พอที่คนทั่วไป (ที่ไม่ได้สมัครสมาชิกเว็บอะไรเลย) สามารถดาวน์โหลดได้
เพราะจริงๆ ก็อยากเก็บสถิติการดาวน์โหลดไว้ดูด้วยเหมือนกันเผื่อจะประเมินอะไรได้ (ตอนนี้แยกกันฝากไฟล์เลยไม่มีสถิติที่ว่า)
ถ้าได้จะเป็นพระคุณอันใหญ่หลวงครับ หื่น

โอ๊ะ หรือนี่จะช่วยให้โปรแกรมเมอร์ว่างงานที่ยังไม่รู้จะช่วยอะไรดีได้มีอะไรหนุกๆ ทำ ฮี่ๆ
ผม จอมอลอ ไปแล้วนะครับ พี่แอน
ฝากอัพด้วย ฮี่ๆ
แบบว่าเน็ตผม up ได้ 5 KB/s

ชอบจัง เปิดไปไม่กี่หน้า แต่เดี๋ยวว่างๆ จะมาอ่าน
ขอบใจมากไอซ์จ๋า อ๊ากกกก หื่นนนนน+
เคยช่วยชีวิตตูตอนปล่อยคลิปทักษิณมายยะฮี้มาแล้วทีนึง ยังซึ้งน้ำใจไม่หาย ฮือๆ~

ไหนๆ ก็ไหนๆ
เดี๋ยวขอเปลี่ยนรายละเอียดในโพสต์แรกของบอกอซะเลยจ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จบแล้ว อ่านจบแล้ว
นี่เป็น eMag เล่มแรกและเล่มเดียวที่อ่านจบแบบไม่พลิกผ่านๆ (แม้แต่หน้าเต้นระบำของพี่แอน)

สนุกจังเลยครับ อ่านไปสนุกไป แล้วก็มีความรู้สึกว่า เฮ้ย คนที่มาเจอกันในฟอรั่มก่อนแล้วค่อยรู้จักกันทีหลังสามารถร่วมกันทำอะไรได้ถึงขนาดนี้เลยเหรอ
ที่ชอบมากๆคือเรื่องความหลากหลาย เดาทางไม่ออกเลยว่าพอพลิกหน้าต่อไปจะเจอกับอะไร เดี๋ยวแนว เดี๋ยวเท่ เดี๋ยวงุงิ ทั้งเนื้อหาและอาร์ตเวิร์ค ยิ่งอ่านก็ยิ่งสนุก แอบคิดว่าเล่มต่อไปถ้าพี่แอนมาจัดระเบียบแล้วความสนุกนี้มันจะยังอยู่เหมือนเดิมหรือเปล่า

โดยรวมแล้วชอบมากเลยอ่ะ อ่านเสร็จก็อยากลุกขึ้นมาทำอะไรให้เป็นชิ้นเป็นอันสักอย่าง ขอกรี๊ดแบบงุงิๆให้ทีมงานดังๆ 10 ที สุดยอดจริงๆ

ว่าแต่ใครเป็นเหมือนผมบ้าง อ่านของพี่เก้อแรกๆ นึกว่าเนื้อหาต่อจากของกิ๊ง แบบว่าอ่านแล้วมันเพลิน 555

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
อ่านอยู่ ชอบมากเลยค่ะยังอ่านไม่จบเลย

ของลุงอ๋าห์ อ่านแล้วชอบมาก อยากไปหาพืชผักในครัวไปปลูกบ้างเลย

อยากปลูกต้นมะเขือเทศ  กรี๊ดดดดด

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
โอ้ว คำแนะนำของบักปูนมีค่ายิ่งครับ
ที่ตูเข้ามาคุมด้านเทคนิค คงจะคุมเพื่อแก้ปัญหามากกว่าจะชี้นำจนขาดความสนุกไป
ก็บอกแล้วว่าสเน่ห์ของมันคือความรั่วนี่แหละ
ดังนั้นถ้ารั่วแล้วไม่สร้างความเดือดร้อนให้ท่านผู้อ่าน คงไม่มีใครว่า กร๊าก
แน่นอนว่าเดี๋ยวต้องลองดูความเห็นคนอื่นก่อนว่าเป็นยังไง

ขโมย จมล ของเจ๊ฟ้ามาให้อ่านครับ

สวัสดีจ้ะแอนนนนน

หลังจากได้ได้ฟ้อนสุดแล้วเจ๊มีข้อขอหรือข้อบอกจั๊กสองสามข้อเด้อ

๑. ใช้โปรแกรมอะไรทำน่ะ สวยดี เหมือนที่ TSD เลย
๒. ตัวอักษรเล็กไปน่ะ คนแก่มองไม่ค่อยเห็น
๓. ที่เหลือก็คงเป็นที่แอนนนนนบอกท้ายเล่นแหล่ะจ้ะ

ขอชื่นชมจ้ะ....
ชื่นชมในความสามัคคีของคนที่ไม่เคยรู้จักกันมาก่อน
แต่สามารถรวมกลุ่มก้อนได้ในโลกใบนี้จริงๆ
แล้วยังผลิตผลงานดีๆ ออกมาให้ชาวโลกได้เห็น
ดีใจด้วยนะ.....

ยิ้มก่อนนอนจ้ะ

ลันล้า

iannnnn.icez.net
 คริคริ
โดยรวมแล้วชอบมากเลยอ่ะ อ่านเสร็จก็อยากลุกขึ้นมาทำอะไรให้เป็นชิ้นเป็นอันสักอย่าง
เป็นเหมือนกัน  กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 22