หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ ฉบับปฐมฤกษ์ เอิ้กเอิ้ก  (อ่าน 266950 ครั้ง)
กำลังโหลดจ้ะ
+ เดือน

เสร็จแล้วมันก็ออกมาดูเท่สิครับ ฮือๆ~
แต่หลังฉากนี่อ้วกพุ่ง กร๊าก

เอาเบื้องหลังมาแฉเลย
ขอให้ติด ะเดย์นะ เจ๋ง
เล่มหน้าให้เดือนต่อแหละ

แต่ถ้าได้ก็อดเที่ยวกระบี่อ่ะดิ จู๋นู้นมีคนรอเยอะนะ
 คริคริ
ก็ ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ผมไม่ยอมให้คนอื่นมาทวงงานผมแน่ครับ  ถ้าไม่ใช่น้องเดือนจะรีบๆ ทำๆ ส่งๆ จบๆ ไปเลยไม่ต้องมาทวง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ยินดีด้วยจ้า

ลันล้า

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
จู๋นี้กำลังใจเพียบ

ไปจู๋โน้นก็สาปแช่งกันเพียบเหมือนกัน  กร๊าก

เป็นกำลังใจให้นะเดือน
แต่ ด้านไหนน่าจะรู้  ยิ้มเหี้ยมเกรียม
ไม่มีเวอร์ชั่นแมคไฮโซเหรอ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
โหลดเสร็จแล้ว  กำลังอ่าน กรี๊ดดดดด

ขอบคุณทุกๆ คนที่เหนื่อยกันมาตลอดกับผลงานดีๆ ฉบับปฐมฤกษ์ครับ

ขอให้น้องเดือนติด ะเดย์
ขอรูปพี่แอนเต้นในหน้าแถมได้ไหมคะ  กร๊าก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 เจ๋ง

.....
อ่านยังไม่จบ ตาลาย ไอ้มืดหมี

กำลังโหลดข้อมูล .....
ได้ดูแล้วขอบคุณครับ....

ดูรวมๆ แล้ว สวยดีทีเดียวเชียวนะเออ...เดี๋ยวจะไปอ่านให้จบ ยังไงก็คลอดเล่ม 2 มาไวๆนะ  เจ๋ง

where there's a will there's a way

อ๊างงงงงห์

กำลังดูด กรี๊ดดดดด

งบน้อย
พอเจอหน้าว่างที ก๊ากเลย กร๊าก
ไม่มีวินโดวสสสสสส์ โวย
เดี๋ยวรอเพื่อนก่อน

อ่าน คห เดือนแล้ว รู้สึกผิดมาก
ที่ไม่ได้ส่งให้ พสอษ แต่ส่งไปให้เดือนเลย
และเจือกมาทำเพิ่มตอนที่เห็นดือนบอกเลื่อนวันส่ง
ซึ่งเป็นสาเหตส่วนหนึ่งที่ทำให้ มันล่าช้าแน่ๆ

เรื่องทำเพิ่ม คือไปอ่านเจอที่ว่า หนังสือบางไปหน่อย
กลัวบอกอจะน้อยใจ และกอลลั่มผมเองก็บางอยู่
เลยยัดไปอีก ผมขอโทษนะครับที่ทำให้บอกอลำบาก
และทำให้หนังสือช้าลง (ประสงค์ดีแบบคิดไม่รอบจริงๆ ฮือๆ~)

ส่วนเรื่องแก้ ไม่มีปัญหาเลย บอกมาเลยครับ
มันเป็นเรื่องที่ต้องรับผิดชอบของเราเองอยู่แล้ว
บอกตรงๆว่า ผมชอบนะครับ พูด ติ กันตรงๆ กับเรื่องงาน
มันทำให้งานเดินได้ไว ตรงจุดที่ต้องการด้วย

ฉบับหน้า สับมาตรงๆได้เลยครับ
ไม่ต้องถือว่า วัยวุฒิ คุณวุฒิมากกว่าเลยนะ เพราะผมเด็กอยู่เสมอ กร๊าก

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
อะไรนะ อะไรนะ   พรุ่งนี้เล่มสองคลอดแล้วเหรอ  

อ๋อ.....ให้กอลลั่มนิสทุกคนส่งกอลลั่มก่อนเที่ยงคืน
 พสอษ ตรวจสองชั่วโมง  
บอกอ ดูหนึ่งชั่วโมง
โรงพิมพ์ 2 นาที  

เอ้า  รอโหลด นะครับ  

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เพิ่งจะเห็น  กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 22