หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 212

ผู้เขียน หัวข้อ: บ้านไม่โอ ถามจานโอ(ดำ)  (อ่าน 1149200 ครั้ง)
รับตอบทุกคำถามเรื่องบ้าน โดยสถาปนิกเอกค่ะ  หมีโหด~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ก.ย. 2013, 22:37 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อยากถามเรื่องอินทีเรีย

อยากปล้นบ้านตรงปากซอย
จะต้องเตรียมตัวยังไงมั่งครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

จะกลับบ้าน ต้องนั่งรถเมลล์สายไหนครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
จะตกแต่งส้วมอย่างไรให้สามารถช่วยในการขับถ่าย
กรณีที่เป็นคนที่ท้องผูกง่าย ขับถ่ายไม่คล่อง
เข้านั่งห้องน้ำนานๆ ก็ยังไม่สามารถขับไล่ข้าศึกที่ตั้งค่ายอยู่ที่หน้าด่านได้

อยากให้ช่วยออกแบบหรือวางการตกแต่งส้วมให้หน่อยครับ
เอาแบบนั่งปั๊บข้าศึกค่ายแตกในบัดเดี๋ยวนี้

ขอบคุณครับ
                                                           เจ้าพระยาหน้าป้อม

Today you , Tomorrow me.
อยากเลี้ยงจิ้งเหลนในห้องนอน ให้มันนอนบนเตียงได้มั้ยครับ
ปลวกกินบ้าน
ดีกว่าเหี้ยครองเมืองมั้ย...

เป็นคำถามที่ต้องการคำตอบ
 หมีโหด~

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
 ฮือๆ~

กร๊าก กร๊าก สงสารน้องอร

แต่ถามจริงนะ เรื่องปลวกนั่น
นอกจากจะราดน้ำยา มีวิธีอื่นมั้ย

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
คอนโดร้อนเนื่องจากหน้าต่างห้องหันหน้าทางทางตะวันออกเฉียงใต้.... เปลืองค่าแอร์มาก มีวิธีแก้โดยไม่ต้องโบกปูนทับหน้าต่างมั้ยไหมครับ  หมีโหด~

where there's a will there's a way
ปัญหาคือสถาปนิกเอกไปนอนกลางวันซะแล้วด้วย  กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ช่วงหัวค่ำ บ้านอาม่าข้างๆ (เป็นบ้านร้างนะ)
มักจะมีเสียงคนเดินไปเดินมากับลากเก้าอี้ครับ
สถาปนิกมีซินแสดีๆ แนะนำไหมครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ความหวังกระจู๋ที่เปี่ยมไปด้วยสาระ  ฮือๆ~

เหวอ
ช่วงหัวค่ำ บ้านอาม่าข้างๆ (เป็นบ้านร้างนะ)
มักจะมีเสียงคนเดินไปเดินมากับลากเก้าอี้ครับ
สถาปนิกมีซินแสดีๆ แนะนำไหมครับ

เอาเก้าอี้หินไป เปลี่ยนแกล้งอาม่าซะให้เข็ด ดูดิ จะลากไว้ไหม

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 212