หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: แว้กทำไมถึงเป็นแบบนี้  (อ่าน 16843 ครั้ง)
ทำไมอยู่ดีๆถึงโดน-12เรามันไม่ดีจริง
ขอถามหน่อยว่าจะตั้งกระทู้ในกระทู้ยังไง
ขอถามหน่อยคะเอาคำตอบจริงๆนะถามว่าเราทำอะไรผิด

แว่นคุง
คำแนะนำ
1. อย่าสนใจ จพส.ในช่วง3เดือนแรก เพราะติดลบทุกคน
2. ถ้าสนใจจพส. แนะนำว่าอย่าเพิ่งตั้งกระทู้ อ่านให้มากก่อนแล้วศึกษาจากคนอื่น
ขอให้พลังNewTypeจงอยู่กับท่าน

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

โดนตัดหน้า  ฮิ้ววว

ขอพลังอยู่กับท่านเช่นกันครับ

perfectionist

หมีทำืำได้  สู้ๆ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อุ้ย...คำต้องห้าม  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 ฮิ้ววว
ไม่ได้สนใจ จพส นานละนะ  ไอ้มืดหมี
อัันที่จริงสาวักใหม่ติดลบทุกคนแหละค่ะ สู้ๆ  ยิ้มน่ารัก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ผมเคยติดลบหมื่นนะครับ
สู้ๆ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

ตอนเป็นสมาชิกใหม่ เคยติดลบเรื่อยๆทุกวันเหมือนกันค่ะ อืมมมมห์

Las Noches Rubicundior
น้องก็อย่าตั้งจู๋ถามเรื่องพวกนี้บ่อยนะครับ จะได้ไม่โดนลบ
ส่วนผมยังไม่เคยติดลบ (และไม่อยากด้วย)   อืมมมมห์

ขอพลังนางฟ้าหมีจงอยู่กับท่าน และเพื่อนของท่านด้วย คริคริ

ขอตังที่อยู่ครับท่าน  ฮี่ๆ
เข้าใจแล้วค่ะ

แว่นคุง
น้องลองเข้าจู๋อื่นๆ ดูนะ ค่อยๆศึกษา ธรรมเนียมและวัฒนธรรมของที่นี่ไป
ลองออกความคิดเห็นในจู๋อื่นๆ ดู

เช่นอย่างใร"ทำอะไรกินบ้างเอามาโชว์กันหน่อย" น้องเข้าไปดูว่าเออ..คนที่นี้เค้ากินอะไรกันมั่ง ถ้านองทำอาหารอะไรก็ลองเล่าให้ฟังบ้าง
หรือ"หนุ่มจีบสาว สาวจีบหนุ่ม" ก็เข้าไปดูว่า เอ้อ....ผู้ใหญ่เค้าจีบกันยังไงนะ
หรือลองไปในห้องแสดงงาน ของลุงๆป้าๆ ดูดิ๊ว่า เค้าวาดรูปสวยๆ ถ่ายรูปเจ๋งๆกันแค่ไหน
ที่นี่มีให้วิ่งเล่นตั้งเยอะนะครับ 

ที่นี่มันมีประวัติศาสตร์อันยาวนาน ค่อยๆศึกษาไป
จะรู้ว่าหมีคืออะไร(อันนี้คงรู้แล้ว) ละโว้คืออะไร โบร่าห์คืออะไร และอื่นๆอีกมากมาย  ค่อยๆอ่านไปนะจ๊ะ  ลันล้า

เหาในวันนี้ คือสาวกปั่นในวันหน้า เอาใจช่วยนะ พี่เชื่อว่า น้องต้องเข้ามาเป็นส่วนหนึ่งของที่นี่แน่นอน

"ฟอนต์ดอทคอม สำหรับทุกคน"

กินรอบวง
ตั้ง กรี๊ดดดดด

คำแนะนำ

เข้าเมืองตาหลิ่ว ... ต้องหลิ่วตาตาม
อยู่จู๋ไหน ... ไปตามทิศทางจู๋นั้น

แล้วจะไม่เจ็บตัว

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้

จู๋ใหญ่ไปทางไหนครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: [1] 2 3 4 5