หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: กระเป๋าตังค์เทป ซื้อทีไหน?  (อ่าน 10794 ครั้ง)

เพิ่งเคยเห็น  อืมมมมห์

ในที่สุดเทปคาสเส็ทก็ถูกนำมาต่อยอดจนได้

perfectionist
ก่อนที่จะถูกลืม อืมมมมห์

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
เห็นแล้วอยากทำมั่ง  กรี๊ดดดดด
คุ้ยตะกี้มา ไม่มีเทปสวยๆเลยอะ  ฮือๆ~ มีแต่เทปสมัยอนุบาลที่มันใสๆ
แล้วก็เทปลูกทุ่งของยาย  ไอ้มืดหมี

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
คิดไปคิดมา...เทปมันจะซ้ำซากมั้ยน๊า ... หรือเราจะเอา VDO ไปทำซะเลย 555 กร๊าก

แผ่นเสียงเลยครับ เจ๋ง
วีดีโอก็ทำพวกกระเป๋าถือได้มั้ง  หมีโหด~ (เท่ดีออก)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
อย่างงั้นทำไมไม่เอาวีดีโอมาทำกระเป๋าสะพายส่วนเทปทำเป็นกระเป๋าตังค์ดีไหม

แว่นคุง
...เก๋จริงๆ  หื่น

ถ้าเกดเอามาทำก็คงแกะเทปแล้วก็ทำส่วนกระเป๋าติดซิปเย็บซิปให้มันวนรอบสี่เหลี่ยมผืนผ้า
วัดขนาดให้พอดีแล้วเอาฝาเทปตามในรูปมาแปะกาวค่ะ  หมีโหด~

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
โอ้...ต้องลองๆ กรี๊ดดดดด

ลองดูนะ  เจ๋ง

ทำเสร็จแล้วมาอวดด้วยค่า เอาไว้ถ้าว่างๆลองทำดูบ้างดีกว่า  ฮี่ๆ

ถ้าเกดเอามาทำก็คงแกะเทปแล้วก็ทำส่วนกระเป๋าติดซิปเย็บซิปให้มันวนรอบสี่เหลี่ยมผืนผ้า
วัดขนาดให้พอดีแล้วเอาฝาเทปตามในรูปมาแปะกาวค่ะ  หมีโหด~

ทำขายเลยครับ เจ๋ง

กินรอบวง
เอ่อ..พี่เกดลองทำก็เอามาอวดด้วยล่ะฮะ ปลื้ม

...ขอไปหาเทปอันที่ดูดีก่อนฮ่าๆ

ได้เลย  ฮี่ๆ

ผมจะทำกระเป๋าตังค์จาก Blu-ray ดูนะครับ
หน้า: 1 [2] 3