หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: รวมกระจู๋คุยของ I Am what  (อ่าน 14460 ครั้ง)
ว่างๆไม่มีอะไรทำมาคุยกันหน่อยแถมภาพให้4ภาพ(แทนคำขอบคุณที่เข้ามาในกระทู้)               

แว่นคุง

นะนะนะ คุยๆๆๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
วันนี้ไม่มีเรียนเหรอคะ  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 คุยอะไรดี คริคริ

ไปคะแต่กลับตอน3โมงทุกวัน

แว่นคุง
เห็นทุกคนบ่อยจังทำไมมีเวลาเยอะจัง

แว่นคุง
พอดี มีเวลาเป็นของตัวเองอะครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ค่ะ

แว่นคุง
http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,6059.0.html  มาคุยที่นี่ดีกว่าค่ะคุณน้อง  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
คะสักครู่นะค่ะอยากถามว่าชอบหมีมากหรอค่ะเห็นเปลี่ยนโลโก้รูปหมีตลอดเลย

แว่นคุง

ซือนาฬิกาเลยครับ จะได้มีเวลาเป็นของตัวเอง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

เฮ้อ!  ง่ะ

Las Noches Rubicundior
มีแฟนรึยังจ๊ะ   ปลื้ม

กำลังโหลดข้อมูล .....

เป็นแฟนฉันเอาม๊ะ  เกย์เม้ม

อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ  ปลื้ม

กำลังโหลดข้อมูล .....
หน้า: [1] 2 3 4 5