หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก. ลุงอ๋าห์~  (อ่าน 33917 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด

เฮดบีดีค่าลุงอ๋าห์
มีความสุขมากๆ นะค้า งุงิ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สุขสันต์วันเกิดค่ะคุณลุงอ๋าห์
ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง
มีชีวิตที่เป็นสุขนะคะ  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สุขสันต์วันเกิดครับลุงอ๋าห์

สุขภาพแข็งแรง สุขกาย สบายใจนะครับ
สุขสันต์วันเกิดครับลุงอ๋าห์   กรี๊ดดดดด
ขอให้เงินทองไหลมาเทมา สุขภาพดีๆนะครับ

ไหว้
ให้สุขกายสุขใจเหมือนดั่งน้ำในคงคา
ให้สุขกายสุจตาเหมือนดั่งพระจันทร์วันเพ็ย
ให็สดชื่นดั่งดอกไม้เมื่อยามน้ำค้างพร่างพรม
ให้ทรัพย์สินอุดม ให้พบแต่ความร่มเย็น
(ซ้ำ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอให้สุขๆ ในทุกๆเรื่องนะครับ

i'll walk until i find u.
สุขสันต์วันเกิดนะคะลุงอ๋า ขอให้ลุงอ๋าทำอาหารอร่อยๆเมนููุใหม่ๆมาอวดกันตลอดปีค่ะ (ถือว่าอวยพรหรือเปล่านี่)

ขอให้อยู่เย็นเป็นสุขนะคะ ไหว้

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
(ถือว่าอวยพรหรือเปล่านี่)

กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอให้ลุงอ๋าห์ สุขภาพแข็งแรง
การงานการเงินไหลมาเทมา

เล่นเกม ก็ขอให้ไม่โดนแฟนยึด
สนใจจะซื้อวีต่อผมไหมครับ
เกิดวันตรุษเลยนะครับนี่
ขอให้มีความสุขสุดยอดเลยนะครับลุง

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
HBD สสวก ครับป๋า สุขภาพดี มีสุข กิจการรุ่งเรือง ร่ำรวยๆ  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
มีความสุขมากๆนะค๊า ขอให้รวยๆ
สสวก ครับ ตรุษจีนปีนี้ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง และความสุข  ไหว้
สุขสันต์วันเกิดนะครับลุงอ๋า

มีความสุขกายสบายใจ

มีความสุขทุกเรื่องนะครับ  ไหว้
สุขสันต์วันเกิดค่ะ
ขอให้อ๋าห์มีีความสุขมากๆ นะคะ สุขภาพแข็งแรง ทำการงานประสบความสำเร็จ

คนเกิดเดือนนี้น่ารักๆ ทุกคนเลย   อืมมมมห์
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8